Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกPSU ให้ทีครับกับสเปกนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by papababa View Post
    enhance มีขายที่ SAVEWAY ครับ ร้านอยู่ใกล้ๆ TK
    รุ่น 400W ราคา 1850
    ขอบพระคุณมากครับ

Comment

Originally posted by clayzizer View Post
      ในรูปของแท้นะั แต่แนะนำ Enermax 460w กับของ Enhance 400w
      ดูจากเวปมาสามตัวนี้ราคาจะเรียงตามนี้ [แพงไปถูกนะ]
      1.Enermax 460w
      2.Enhance 400w
      3.Delux 500w

ดีสุดเรียงกันนะ
      1.Enhance 400w
      2.Enermax 460w
      3.Delux 500w

ที่ Enhance ดีสุดเพราะ PSU ตัวนี้จ่ายไฟนิ่งกว่าของ Enermax ครับ แถมเปิดเครื่องปกติก้อกินไฟน้อยกว่าอะ แถมราคาก้อถูกกว่าครับ
      พอดีหาข้อมูลEnhance 400w ตัวนี้เจอในhttp://gamenpc.net/hardware/review/p...undup01/6.html ชอบเลยสวยสายไฟเก็บดีมากๆๆๆๆ ประสิทธิภาพดีกว่าEnermax 460wเสียอีกราคาถูกกว่าด้วยสวยกว่าด้วย

ว่าแต่ไม่วูบแน่น่ะคร๊าบ
      Attached Files

Comment

คู่แข่ง Enermax นั่นแหละครับเจ้า Enhance เ้นี่ย

Comment

sliverstone ยังจ้าง enhance คิดดูแล้วกันว่าโรงงานผลิตมาขายเองจะเป็นยังไง คุณภาพเท่ากัน ราคาถูกกว่าเยอะ
          ที่ว่าราคาไม่แพง เพราะเค้าไม่ต้องเสียค่าโฆษณา ไม่เสียค่าจ้างให้คนอื่นผลิต คุณภาพดีกว่าEnermax ในรุ่นทีราคาใกล้เคียงกัน(แพงเพราะเสียค่าการตลาดเยอะ)

Comment

Working...
          X