Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหา Driver for WinXP |ของ Asus F5N serial หน่อยสิครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหา Driver for WinXP |ของ Asus F5N serial หน่อยสิครับ

ช่วยหา Driver for WinXP |ของ Asus F5N serial หน่อยสิครับ

หาไม่มีเล้ย เห้อๆ

ปิดกระทู้ครับ หาจนครบแร้ว

Comment

มีคนสอบยมาแล้วเหรอคร้าบ สภาพเป็นไงมั้งคร้าบ รีวิว หน่อยก็ ดีนะครับ

พอดีมี น้องที่อยู่ ม 1 มานอยากได้ แต่ ยังไม่เคย เห็น เครือ่งจิงๆ รีวิว มา โชว์หน่อยนคราบ

Comment

ดีครับแต่ช้าไปหน่อยสำหรับVISTAคงต้องเพิ่มแรมอีก๑เม็ก อ้อแล้วไม่ให้ไดรว์เวอร์ของXPมาด้วย
        รบกวนถาม จขกท หน่อยครับว่าได้ไดรว์เวอร์มาจากไหน ขอ UPL หน่อยสิครับ อยากใช้XPครับ

Comment

เอ้า ดันหน่อยๆ อยากได้reviewหรอ

อยากทำให้นะแต่ไม่ประทับใจใน asus F5N (เอฟไฟเอ็น)

1.ปุ่มคีย์บอร์ดที่ไม่นุ่มนวลเหมือน Acer รุ่น50000กว่าบาท
          2.Fnอยู่ซ้ายล่างสุด ไม่เหมาะกับ Modelสำหรับ Gaming เลย
          3.ปุ่มฟังชั่นต่างๆที่ใช้งานไม่ค่อยสะดวก เอามากๆๆๆ (ปรับเสียง หรือ แสง)
          4.การ์ดจอที่ไม่รู้ทำไมเล่นเกมกระตุก Gamingยังไงนี่ ตัวอย่างเกมที่ได้ทดสอบ Counter Stike 1.6,Trickster,Cabal เกมเบาๆทั้งนั้น กระตุกยังกับการ์ด32MB(จะเอาเข้าศูนย์แล้ว)
          5.HDD Hitachi มีอาการเสียงดังเวลามันอ่านHDD (เหมือนHDDในAcerเลย HITACHIเหมือนกัน แล้วอายุก็1.3ปีก็เจ้ง)
          ุ6.................เก็บไว้ก่อนครับ

ต่อไปข้อดีที่น่าสนใจ
          1.ดีไซน์ สวยดีครับ (ผมสอบส่วนตัว)
          2.มีNumric key บนtouchpad กดเลขบนtouchpadเลย เจ๋งดี
          3.คิดไม่ออกครับ แต่สมแล้วที่เป็นAsus

Comment

Working...
          X