Announcement

Collapse
No announcement yet.

Psu ติดเคส G-View พอใช้ได้ปะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Psu ติดเคส G-View พอใช้ได้ปะ

สเปคคร่าวๆ
    X2 4000+
    Asrock Alive
    Hdd 160GB
    Geil Value 2x1GB DDR2 667
    XFX 8600GT XXX Zalman
    DvD-Rom 1 CD-RW 1
    ไม่ OC ครับ

พอไหว ครับ แต่เล่นนานๆ นี้ไม่แน่ใจ นะครับ อย่างไรก็ตาม ลองหาทางประหยัดไฟ เพิ่มอีกนิด ที่จริง ลอง เล่น BE มั่ยล่ะครับ ตัวนี้ มันโคตรประหยัดไฟ ถ้าใช้ BE ล่ะก็ ใช้ PSU ของ G-View เดิมๆ ได้เลย

Comment

ไหวครับแต่ในระยะยาว บอกได้เลยว่าPSUของจีวิวนั้นเจ้งง่ายครับ ของผมเจ้งไปแล้วครับ

Comment

ENERMAX 460w เจ๋ง !
        GLORIOUS PC MASTER RACE
        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

แหะๆ พอดี ตังไม่พอครับ

Comment

ถ้ามีงบค่อยเปลี่ยนก็ได้ครับ

Comment

ของผมใช้อยู่ เน่าไปแล้วครับใช้ได้เกือบปี

Comment

เหอๆ มีใครใช้ Psu G-View แล้วยังไม่เจ๊งมั่งนิ

Comment

เพื่อนผมใช้มา สองปีแล้ว ไม่เหงเปงไรเลย

Comment

เปรี่ยนได้เปรี่ยน ดีกว่าครับ

Comment

ตูด ๆๆๆ ปึม G view PSU คาเคสเลย (ของเพื่อน)

Comment

Working...
                      X