Announcement

Collapse
No announcement yet.

GeForce 8800 GTS ยี่ห้อไหนดี ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GeForce 8800 GTS ยี่ห้อไหนดี ?

GeForce 8800 GTS ยี่ห้อไหนมันจะคุ้มสุด แรงสุด สวยสุด เย็นสุดครับ

ถ้าเป็นไปได้อยากเห็นรูปของแต่ละยี่ห้อเพื่อตัดสินใจด้วยอะครับ

คือจะเสียเงินก้อนโตทั้งทีอยากได้คุ้มๆ สวยๆ อ่าครับ

XFX อะ

Comment

ของ Winfast มันดีหรือไม่ดีไงมั่งครับ

Comment

Originally posted by zweetlybk View Post
        ของ Winfast มันดีหรือไม่ดีไงมั่งครับ
        งานดี PCB มาตรฐาน ราคาอาจจะแพงกว่ายี่ห้ออื่นนิดหน่อย แต่คุณภาพไว้ใจได้ครับ

8800GTS เป็น Ref การ์ดทั้งหมดครับ เลือกที่ความชอบ ราคา bundle ดีกว่าครับ
        Last edited by Gearhead; 29 Sep 2007, 22:31:11. Reason: แก้จาก 86 เป็น 88 ครับ ^^

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
          งานดี PCB มาตรฐาน ราคาอาจจะแพงกว่ายี่ห้ออื่นนิดหน่อย แต่คุณภาพไว้ใจได้ครับ

8600GTS เป็น Ref การ์ดทั้งหมดครับ เลือกที่ความชอบ ราคา bundle ดีกว่าครับ
          อย่าลืมดูประกันด้วยครับ อิอิ

Comment

Originally posted by zweetlybk View Post
            GeForce 8800 GTS ยี่ห้อไหนมันจะคุ้มสุด แรงสุด สวยสุด เย็นสุดครับ

ลืมคำว่า แพงสุด นี่น่า

ASUS

Comment

Galaxy คุ้มสุดๆครับ ค่าตัวก็ถูกดีอีกด้วย

Comment

Galaxy กับ XFX ครับ

ส่วนงบถึงก็ ASUS แต่ไม่ต่างกันเท่าไรหรอก

Comment

เห็นasusถูกกว่าxfxแล้วครับ เลือกasus http://www.thanni.com/index.php?main...ort=20a&page=3

Comment

XFX

Comment

XFX GALAXY ASUS ลองเลือกดูครับ

Comment

ASUS

Comment

ASUS EN8800GTS 320MB

GALAXY GeForce 8800 GTS 320MB Overclocked Edition

WinFast PX8800 GTS TDH 320MB Extreme

3 ตัวนี้อันไหนดีสุดครับ แล้วราคากับประกันเป็นไงมั่งครับ หรือใครจะแนะนำรุ่นอื่นครับ

Comment

แรงสุด Galaxy>Winfast>asus
                            แพงสุด Asus>Winfast>Galaxy
                            ประกันดีสุด Winfast>asus>Galaxy

แนะนำ น้องม๋าโจนาธาน XFX

Comment

อยากทราบว่า XFX มันมีจุดเด่นตรงไหนบ้างครับท่าน ผมไม่เอามา OC นะครับเน้นเดิมๆจากโรงงานครับไม่อยากมีปัญหาอ่า

Comment

Working...
                              X