Announcement

Collapse
No announcement yet.

ณ.ตอนนี้ vga hd 2600 xt ยี่ห้อไหนน่าเล่นที่สุดคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ณ.ตอนนี้ vga hd 2600 xt ยี่ห้อไหนน่าเล่นที่สุดคับ

ตอนนี้ที่เห็นมีขาย ก้อจะเป็น power color ,spark,asus,msi แล้วมียี่ห้ออื่นอีกไหมคับ
    แล้วคิดว่าตัวไหนน่าเล่นบ้างคับ หรือ มีรุ่นอื่นแนะนำก้อได้คับ
    กำลังหาข้อมูลอยู่คับ ว่าจะเปลี่ยน การ์ดจอคับ
    ขอความเห็นด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

ตัวนี้แรง

http://www.overclockzone.com/Lightro...2600XTDIAMOND/

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ช่วงนี้ 2600XT มาแรงจริงๆ มาเยอะด้วย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ตัวนี้ก้อดูๆอยู่คับ แต่ไม่รู้จะมีขายตอนไหนlol

Comment

คงยากม่ายมีแน่นอล

Comment

เเรงดีจริงๆเลยครับ MSI

Comment

เห็นแล้วอยากเปลี่ยนสีมั้งจังแฮะ....

Comment

ก็น่าเล่นหลายยี่ห้อนาคับ Sapphire powercolor Asus (ตัวนี้แพงกว่าชาวบ้าน) Gecube(ถ้าประกันดีจะแจ่มมาก) Winfast!!!! (อันนี้ไม่ใช่และ) Gigabyte (ยังไม่เห็นวี่แวว) Spark(เห็นแต่ตัว DDR3 แต่ OC เหยียบ DDR4!!) MSI (อันนี้แจ่มตามลิ้งด้านบน) Elsa (ยังไม่เห็นเหมือนกัน) ชอบอันใหนเลือกได้ตามสะบายครับ

Comment

Gecube ตัวนี้ ผม ว่า แจ๋ว เลยครับ ถ้า มีให้เล่น นะ

Comment

เมื่อก่อนเคยใช้ Gecube 9550 XT แจ่มมาก แรง ไม่งอแง ตอนนี้ยังชอบอยู่เลย เสียดายประกันน้อย แต่ขายไปและ ถ้าหาได้ก็อยากจะเล่นเหมือนกัน ของเค้าดีจิงๆ

Comment

มะก่อนเคยใช้ X700PRO AGP ของ GeCube เหมือนกัน การ์ดสวย งานเนียบมาก แรง แต่ประกันแค่ปีเดียว ขายไปแว้วเหมือนกัน นับว่าเปงยี่ห้อนึงที่น่าใช้ แต่ถ้าเอาในไทย ณ บัด now น่าจะเป็น sapphire กับ power color อ่ะคับ

Comment

MSI สวยครับเหมือนการ์ดรุ่นใหญ่เลย

Comment

เหมือนไหร่จะวางขายนิ -*-

Comment

นั่นสิครับ ของ Gecube เสียอย่างเดียวประกันน้อย แต่ของเค้าดีจิงๆ การ์ดสวย แรง เนี๊ยบ ซื้อ 9550 มาครั้งแรก แกะออกมานี่หรือการ์ดรุ่นเล็ก ทำไมหรูยังงี้เนี่ย ถึงจะยังไม่ใช่ตัวที่ต้องการก็เถอะ (ตอนแรกจะเอา 256 Mb แต่หมดได้ 128 มาแทน)กลายเป็นว่าชอบไปเลย แต่ตอนนี้หายากจิงๆ

Comment

ตอนแรก เล็ง power color ไว้ แต่พอเห็น msi ก็เริ่มไข้วเขวคับ^^

Comment

Working...
                              X