Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำRAMไว้OC ให้หน่อยดิคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำRAMไว้OC ให้หน่อยดิคับ

ช่วยแนะนำให้หน่อยน่ะคับ DDRน่ะคับ ม่ะช่ายDDR2
    ขอเป็นตัวล่ะ1กิ๊กน่ะคับ จะซื้อมา2ตัว ทำDual ช่วยบอกสเปคกับราคาให้ด้วยน่ะคับ ขอบคุณคับ

ไม่อยากเสียตัง มากก็ ROX hynix ครับ
    อยากเสียตังมากก็ คอร์แชร XMS PRO
    อยากเสียงตังแบบกระเป๋าแห้งก็ G-SKILL F1 เลยครับ ชิบ TCCD

ส่วนราคา ผมไม่ค่อยถนัดนะเดียวราท่านอื่นเติมราคาให้แล้วกัน

Comment

ขอบคุณคับ ระหว่างcorsair XMS PRO กับ G-SKILL F1 นี่ต่างกันเยอะม่ะคับ

Comment

ขอบคุณคับ ระหว่างcorsair XMS PRO กับ G-SKILL F1 นี่ต่างกันเยอะม่ะคับ
        ถ้าจะเอามาคล็อค ก็ต้องขึ้นอยู่กับบอร์ดแล้วละครับ ว่าเอาอยู่ขนาดไหน

เรื่องความต่าง ผมว่าต่างกันพอสมควรนะ ....... หมายถึงราคาหน่ะ อิอิ

Comment

ใช้บอร์ดของ DFI Lanparty NF4-D อยู่คับ
          ช่วยบอกราคาของทั้งสองตัว ให้หน่อยคับ

Comment

อ้อ ยังมี กิว อีกรุ่นนะครับ PC4000 นะ ก็เอาเรื่องรุ่นนี้ครับ
            มี LANPRATY อยู่ในมือ บัส 300 1T น่ารุ้นเลยครับ

ผมเห็นในเวปใช่ G-SKILL กันนะครับ
            โชคดีนะครับ

Comment

รุ่นไหนหรอคับ ขอชื่อมันเต็มๆอ่าคับ ขอราคาด้วยก็ดีงับ ขอบคุงงับ

Comment

Working...
              X