Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำทีคับ Sapphire 1650PRO ใช้Driver ตัวไหนแจ่มสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำทีคับ Sapphire 1650PRO ใช้Driver ตัวไหนแจ่มสุด

แบบว่าตอนนี้ใช้ 7.7 แล้วมันเล่นเกม แหม่งๆไงไม่รู้อ่ะคับ ขอคำแนะนำผู้รู้ แนะนำDriver แจ่มๆ ให้ที
    ขอลิ้งโหลดด้วยจะแจ่มมากมายคับ

มะมีคนเยยอ่า T^T

Comment

มานเปงอย่างไรหรือท่าน อยากช่วยนะแต่มะได้ใช้ตัวนี้อยู่หุหุ

Comment

มะยู้ง่า เล่นCabal มันกาตุกๆ ไงมะยู้ เครียดๆ พักนี้เลยเล่น RAG(เถื่อน) แก้เซงไปพลางๆ

Comment

ช่วยแนะนำDriver ทีค้าบบบบบบบบบบบบบ

Comment

ผมก็ไม่รู้นะแต่ผมใช้ 7.9 อยู่ แต่ดูจาก สเปคแล้วควรเพิ่มแรมเป็น 1 GB ครับ รับรองลื่น

Comment

ขอบพระคุณอย่าแรงท่านอิมพีเรียล

Comment

แล้วไอตัว 7.9 1xxx series มันใช้ได้ดีป่าวอ่ะท่าน

Comment

ผมก็ใช้อยู่กับ x1950pro ครับ

Comment

ผมใช้ 1650 AGP นะ
                    Omega 7.4 แรงดี ไม่มีตก

Comment

Working...
                    X