Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSXML 4.0 คืออะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSXML 4.0 คืออะไร

เท่าที่รูัมันจะติดมากับใน window มี่เราลงกันใช้ปะครับ แล้วถ้ามันเกิดไม่มีจะทำยังไงครับ

เท่าที่รู้....มันคือ ActiveX control มันเป็น service ที่เอาไว้อัพเดท แต่เอาไว้ทำอะไรหนะเหรอ หุหุ....ผมยังไม่อัพเลย ไม่เห็นจะเป็นอะไร

Comment

Originally posted by dears View Post
      เท่าที่รู้....มันคือ ActiveX control มันเป็น service ที่เอาไว้อัพเดท แต่เอาไว้ทำอะไรหนะเหรอ หุหุ....ผมยังไม่อัพเลย ไม่เห็นจะเป็นอะไร
      แล้วมันมีผมอะไรกับการเล่นเกมเปล่าครับ

Comment

Working...
      X