Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Moto gp 2007 แล้วบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Moto gp 2007 แล้วบ้าง

ใครเล่น Moto gp 2007 แล้วบ้าง สนุกรึป่าวครับ เล่นอยากไหม แล้วภาพโอเคป่ะ

......ดูนี่...ไก่สมพล...มาเป็นตัวประกอบฉากด้วย...5555

..ภาพสวยพอใช้ แต่ระบบเล่นยังเหมือนเดิม ล้มง่ายดี.....ไม่รู้เครื่องคนอื่นเป้นป่าว เล่นไปรอบเดียว จอมืดเลย

Comment

มี ฟิล์ม รัฐภาคย์ มั้ยครับ

ยังไม่ได้ลองเลยเรา

Comment

ทำไมจอมืดอ่ะ....เดี๋ยวจะลองดูว่ามืดป่าวกำลังโหลด...แล้วจะมาบอก

Comment

ไม่มืดนะครับ สงสัยเป็นที่การ์ดคุณอ่ะครับ เกมส์นี้กินสเป๊กอยู่เหมือนกันนะ ลองตั้งการ์ดใหม่ดู ส่วนของผมไม่มีปัญหาอะไรนอกจากหน่วงนิดๆเวลาแหกโค้ง การควบคุมเสมือนจริงมากครับเล่นเป็นสิบรอบกว่าจะมันส์ได้ ภาพรวมแล้วสนุกดีครับมันส์.......

Comment

กับเกมส์ชุปเปอร์ไบร์ เกมส์ไหนควบคุมง่ายกว่ากันครับ

Comment

รวมพลคนหน้าเหลี่ยมชัดๆ อิอิ

Comment

ผิดหวังอย่างแรงครับ ขอบอก จอมืดของผมก็เป็นครับ แต่ไม่เครียด ลบเกมส์ทิ้งไปแล้ว

ของผม XFX7900GS

ชอบ MotoGP มากแต่ภากนี้ทำไมได้เรื่องเรยจิงๆ เก็บแต่รายละเอียดรถกับนักขับ

สงเกตรูปแรกที่เงาครับ อย่างกับเกมส์สมัย 10 ปีที่แล้ว

Super Bike มันกว่าหลายช่วงตัวเรย จากคนรักรถจิงๆ

Comment

ธรรมดาก็ชอบแนวนี้มากเลยครับ แต่ว่าโหลดบิตมามันติดตั้งยากจังคับ ติดตั้งไม่ได้ T^T

Comment

ทางซ้ายไก่ สมพล แล้วทางขวาสุดนี่สงสัยเป็นนักแสดงเรื่อง Amarican Pie ป่าวอ่ะครับที่มันชอบ...กับแม่ของสตีฟเรอร์อ่ะ เหมือนสุดๆ เลย ส่วนคนทางขวาคนที่สอง(ถัดมาจากขวาสุด) หน้าเหมือน Admin System Engineer ที่ทำงานผมเลย เอิ้กๆ

Comment

Working...
                    X