Announcement

Collapse
No announcement yet.

Shock!!!!!!!!! Crysis SERVER Thai!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Shock!!!!!!!!! Crysis SERVER Thai!!!

ผมทราบมาว่า ทาง EA TH จะเปิดแต่ของ DX9 = ผู้เล่น DX10 อดครับ
    เพราะเน็ต 1MB SERVEr SG ไม่ไหวแน่
    อยากทราบ จำนวนผู้ที่เล่น DX10 ได้ตอนนี้อะครับ ได้มีเยอะ จะได้แจ้ง แอดมินได้ครับ

บอส DX10 เล่นบน9 ได้นะ ไม่ใช่ว่าเล่นไม่ได้

Comment

1MB SERVEr SG คือไรหรอครับ งง เน็ต Server แค่ 1MB เองหรอ

Comment

เท่าที่เล่น BF 2142 อยู่ทุกวันนี้ ก็nettrue 1mb เล่นเซิฟEA สิงคโปร์ Ping ประมาณ 50 ครับ

เล่นได้ แต่เซิฟตอบสนองเราช้าไปนิด

ส่วนเซิฟ EA TH นั้นเล่นที่ PING 16-20

Comment

Originally posted by bankbonkbank View Post
          1MB SERVEr SG คือไรหรอครับ งง เน็ต Server แค่ 1MB เองหรอ
          ถ้าตัวเซิฟเน็ตสปีดแค่ 1Mbps ผมว่าไม่รอดหรอกครับ เซิฟนะ ที่ไม่รอด

Ping เป็นพันแน่ ๆ เลย

Comment

D10 เล่นเซิฟ D9 ได้ครับ
            แต่ D9 เล่นเซิฟ D10 ไม่ได้

Comment

สงสัยคนใช้แผ่นปลอมเยอะไปหน่อย บริษัทเกมเลยตัดงบมั้ง :-)

Comment

อย่างนี้ก็แจ่มเลยดิ

แผ่นจริงแผ่นเท่าไรเนี่ย จะมีคนเล่นเยอะรึปล่าวหว่า

Comment

ว่าแต่ ผมใครเล่น DX10 ได้บ่างอะ งิงิ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                    ว่าแต่ ผมใครเล่น DX10 ได้บ่างอะ งิงิ

ผมคิดว่าว่า 80% ในบอร์ดนี้เล่น DX10 ได้

แต่จะลื่นหรือเปล่าเท่านั้นเอง

Comment

แผ่นปลอมยังไงด็ไม่สามารถ เล่นออนไลน์ได้ ครับ DX9 จะ ตัด ความสามารถของ กลางวันกลางคืน การทำลายวัตถุ เอฟเฟค กระสุน ระเบิด พวกซากที่เราทำลาย จริงๆแล้วDX9 ก็ทำได้ แต่จะไม่ดีเท่าDx10 แต่ ถ้าทำเช่นนี้ จะทำให้ การ์ดที่ใช้ DX9 มีการ ใช้งานหนักพอสำควร ดังนั้น SERVER ต้องแบกภาระนี้แทน ถึงทำให้เกิอดอาการLAG จากSERVER ได้ เขาจึงทำเกม ออก เป็น 2 ระบบ ครับ

Comment

Originally posted by Herulaya View Post
                        แผ่นปลอมยังไงด็ไม่สามารถ เล่นออนไลน์ได้ ครับ DX9 จะ ตัด ความสามารถของ กลางวันกลางคืน การทำลายวัตถุ เอฟเฟค กระสุน ระเบิด พวกซากที่เราทำลาย จริงๆแล้วDX9 ก็ทำได้ แต่จะไม่ดีเท่าDx10 แต่ ถ้าทำเช่นนี้ จะทำให้ การ์ดที่ใช้ DX9 มีการ ใช้งานหนักพอสำควร ดังนั้น SERVER ต้องแบกภาระนี้แทน ถึงทำให้เกิอดอาการLAG จากSERVER ได้ เขาจึงทำเกม ออก เป็น 2 ระบบ ครับ
                        ดี

Comment

ขอ sv DX10 สัก sv

Comment

ฝากแจ้ง Admin เรื่องความราบรื่น ของ server ดีกว่าครับ

ขนาด BF2 BF2142 ยังทำคนหัวเสียไปหลายคนแล้ว

Comment

ถ้าเปิดผมก็เล่นแบบdx10ครับผม

Comment

Working...
                              X