Announcement

Collapse
No announcement yet.

Notebook โมฯไรได้มั่งคับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หุ้มอย่างไร เนี่ย เคฟล่านี่สนใจจัง

Comment

คุณ Beaver_XT คับ อัพ fw intel gma 950 ไงคับ อยากทำมั่งอ่ะคับ แล้วไปหาโหลด fw ได้จากที่ไหนหรอคับ

Comment

ติดล้อทั้ง 4 มุมครับ เวลาวางพื้นมันจะได้ระบายความร้อนเป็นอย่างดีเลย มีช่องใต้ฐาน
        แถมเลื่อนไปไหนมาไหนได้อีก.......เอิ๊กก

Comment

อยากเปลี่ยน การ์ดจออะ T_T

เล่นเกมแล้วกะตุกบ่อย เซงเลย

ตอนนี้ใช้ GF 8400 GS อยู่อะครับ

ปะกันหมดแล้ว อยากได้แรงๆอะครับ อยากโม

ใครพอมีประสบการณ์สอนหน่อยนะครับ (notebook รุ่น hp pavillion 2626tx)

Comment

เปลี่ยนคาบูใหม่ครับ ยัดลูกใหม่ เฮ้ยไม่เกี่ยวนิ อิอิอิ

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
              เปลี่ยนคาบูใหม่ครับ ยัดลูกใหม่ เฮ้ยไม่เกี่ยวนิ อิอิอิ
              อันนี้แหละฮา

Comment

คาบูนี่ เป็นลูกจอมมารบูปะ

Comment

อยากทราบข้อมูลเกี่ยวกับ เคฟร่าอะครับ
                  ปล. ผมใช้ Y510 พอจะทำได้ป่ะ

Comment

หุ้มเคฟล่า ที่ไหนคับ สวยดี ราคาแรงมั่ยครับ

Comment

Working...
                    X