Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยงับว่ามันคือรุ่นไหน..!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยงับว่ามันคือรุ่นไหน..!!

รบกวนผู้รู้หน่อยงับว่าตัวสีแดงขวาสุด..
    1.ยี่ห้ออาราย
    2.รุ่นไหน
    3.ราคาเท่าราย
    4.แล้วเปรียบเทียบกับ 8800 GTS อันไหนน่าสนกว่ากาน
    Attached Files

1.คิดว่าคงเป็นตัวต้นแบบจาก ATI หรือไม่ก็ asus
    2.x1950xtx
    3.ไม่รู้
    4.8800 gts น่าสนกว่า จริงๆมันก็พอๆกันแหละ แต่ 8800 gts ดูมีภาษีกว่า

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

ราคา 16000-20000 ครับ แถวๆนี้
        ถ้าเทียบกับ 8800 GTS ก็ตามท่านข้างบน

Comment

ดูแค่ตูดการ์ดก็รู้แล้วหรอครับเนี่ย เอาถ้วยแฟนพันธุ์แต๊ไปเลยคับ อิอิ แอบมาชื่นชม

Comment

Originally posted by dogdog View Post
            ดูแค่ตูดการ์ดก็รู้แล้วหรอครับเนี่ย เอาถ้วยแฟนพันธุ์แต๊ไปเลยคับ อิอิ แอบมาชื่นชม
            แต่ผมดูตัวซ้ายสุดไม่ออกอ่ะ ท่าน

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
              แต่ผมดูตัวซ้ายสุดไม่ออกอ่ะ ท่าน
              รบกวนคุณปัญญามาเฉลยทีคับ เอ้ยไม่ใช่ พี่หัวเกียร์เนี่ยแหละ รบกวนเฉลยตามลำดับเลยครับ

Comment

ที่รู้ๆ ตัวที่สองจากขวา Sapphire หล่ะครับ

Comment

- BFG 7900GTX OC Edition
                  - 2 ตัวถัดมา BFG 8800GTS 320 กับ 640 - ขนาดแรม ดูจากภายนอกไม่ออกครับ
                  - 8800GTX - Ref Card แบบนี้ดูยากครับ ดูที่สติ๊กเกอร์ซิครับ ยังติด nVidia อยู่เลย
                  - 8800 Ultra - Ref Card แบบนี้ดูยากครับ ดูที่สติ๊กเกอร์ซิครับ ยังติด nVidia อยู่เลย
                  - Sapphire 2900XT
                  - 1950XTX - Ref Card แบบนี้ดูยากครับ ดูที่สติ๊กเกอร์ซิครับ ยังติด ATi อยู่เลย

Comment

อิอิ แฟนพันธุ์แท้ตัวจริง

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                      - BFG 7900GTX OC Edition
                      - 2 ตัวถัดมา BFG 8800GTS 320 กับ 640 - ขนาดแรม ดูจากภายนอกไม่ออกครับ
                      - 8800GTX - Ref Card แบบนี้ดูยากครับ ดูที่สติ๊กเกอร์ซิครับ ยังติด nVidia อยู่เลย
                      - 8800 Ultra - Ref Card แบบนี้ดูยากครับ ดูที่สติ๊กเกอร์ซิครับ ยังติด nVidia อยู่เลย
                      - Sapphire 2900XT
                      - 1950XTX - Ref Card แบบนี้ดูยากครับ ดูที่สติ๊กเกอร์ซิครับ ยังติด ATi อยู่เลย
                      คารวะ ท่านอาจารย์

Comment

Working...
                      X