Announcement

Collapse
No announcement yet.

NEW!! bios 1.07 for s41

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยินดีที่ได้รู้จักคร๊าบบ

ผมก็ computer engineer เหมือนกาน KMIT'NB

Comment

คุณ Watitta

ถ้าผม ลง vista แล้ว update bios เสร็จ แล้ว Ghost XP กลับมาใช้ มันจะมีปัญหาป่าวครับ
      อยากทำบ้างอ่ะ
      bois ผม 1.00 อ่ะคับ

Comment

ไม่มีปัญหาแน่นอนครับ

Comment

อยากได้ bios 1.09 ครับ ใช้ดีไหมครับ ตอนนนี้ใช้ 1.07 อยู๋

Comment

Originally posted by watitta View Post
            งะโทษทีที่หายไปคับ พอดีติดสอบอะ ต้องอ่านหนังสือ DIgital Logic มันยากจริงๆ
            มาอัพให้แล้วงับ
            นี่ไงครับผมอัพไฟล์ไว้ให้แล้วโหลดเลยครับ

Comment

1.09 ลองใช้กันยังครับ เป็นไงบ้าง

Comment

vista ใช้แล้วติดใจนะจ้ะระวังไม่อยากลงxp แล้วต้องมานั่งหาโปรแกรมใหม่ ^^ แต่ก็คุ้มที่จะหานะผมคิดว่าคงใช้วิสต้าเรื่อยๆถ้าไม่มีโปรแกรมที่ต้องใช้หนักหนามากเกินไป

Comment

Originally posted by bomayjjh View Post
                  1.09 ลองใช้กันยังครับ เป็นไงบ้าง
                  ก็ดีนะแก้ปัญหาของสถานะwireless กะ bluetooth ตอนปิดเครื่องเปิดเครื่องได้ดีทีเดียว
                  รู้สึกจะปรับ Tjunction ใหม่ด้วยนะ เวลาเครื่องร้อนจัดจะได้ดับเครื่องไวขึ้น

Comment

ขอบคุณนะคับ ต้องลงแผ่นวิสต้าอีกแล้วสิเรา

Comment

ลองแล้ว ใช้ได้ดีไม่มีปัญหา ทั้ง xp และ vista
                      Last edited by widya; 24 Dec 2007, 15:23:20.

Comment

Working...
                      X