Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดให้ที่นะครับ เน้นทำดนตรีทำเพลง กับ เล่นเกม ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดให้ที่นะครับ เน้นทำดนตรีทำเพลง กับ เล่นเกม ครับผม

ขอบคุณนะครับบช่วยผมทีแบบว่ายังมะรู้เรื่องเลยฮะที่เช็คๆดูในเวปเห็นแนะนำ MB ALiveNF6G-VSTA CPU AMD Athlon 64 X2 4000+ สองตัวนี้มันไหวมั๊ยครับ เอาแบบทำเพลงแค่โดเมอ่ะครับ แบบว่าลื่นหน่อยๆๆแต่มะกระตุกมาก และเล่นเกมได้แบบเนียนอ่ะฮะ แรมผมคงเอาแบบ 2-3 กิ๊ก เลยฮะ จะไหวมั๊ยครับ รบกวนทีนะครับ ขอบคุณมากๆๆครับ

หรือว่าแนะนำ MB ของ ASUS ไห้ทีนะครับบบ ขอบคุณครับ

Comment

เล่นบอร์ดของ ASUS ดีกว่าครับทนกว่าของ ASROCK ลองหาตัว M2N-E ก็ได้ ส่วน CPU แล้วแต่งบเลยครับ

Comment

ขอบคุณครับบบ เดวพรุ่งนี้ผมลองเดินไปถามร้านๆๆดูครับ แล้วสเปกประมาณนี้เล่นเกมออนไลนอย่างลินเนทได้มะครับ เพราะผมเล่นเกมเดียวเองฮะไม่ค่อยได้เล่นเกมคอมอ่ะครับ เพราะชอบเล่นPS2กับPSPมากกว่าฮะ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X