Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับBioshock

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากเล่นเกมแนวๆนี้บ้างนะ แต่ผมเล่นได้ไม่เคยเกิน 10 นาทีเลย อ้วกเลยคับผม มึนหัวอะ

Comment

ไอ้หอก พอจะรู้แล้วครับว่ามันให้หาที่หยดสารเคมี ตามจำนวนที่มันต้องการ 7อันมั้ง แล้วก็ไปหาขวดเหล้าต่อที่มันเรืองแสง แล้วก็ขวดบีกเกอร์รูปชมภู่ ตามจำนวนที่มันต้องการจึงจะผ่านครับ เกมส์นี้ใครไม่เก่ง eng ลำบากหน่อย
      ผมใช้ เดาๆเอา อิอิ

Comment

ขออีกนิดน่ะครับ ถึงตรงโรงแรมที่เป็นทางวนๆขึ้นไปอะครับ มันให้ส่รหัส หาจากตรงไหนครับบอกทีครับ

Comment

ติดตรง จขท เหมือนกันครับ ขวด 192 ทำไมเก็บไม่ได้ครับ งง ทำไงต่อครับ

Comment

Working...
          X