Announcement

Collapse
No announcement yet.

Benq S41-322 ได้เป็นเจ้าของสักทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Benq S41-322 ได้เป็นเจ้าของสักทีครับ

เมื่อวานไปพันธ์ทิพย์กะว่าจะไปหา Benq S41-322 เนี่ยหล่ะเพราะว่าหาข้อมูลมาทั้งอาทิตย์ โทรตามทุกร้านบอกว่าไม่มีของสักร้าน แม่แต่ CSC ก็เถอะ
    แต่เมื่อวานเดินไปชั้นล่างยังไม่ขั้นชั้นลอยครับ เจอบูต Benq อยุ่ไม่รู้ของใครตอนแรก เห็นโบรชัวร์ S41-322 รุ่นที่เราต้องการนี้หว่าเลยสอบถามเลยครับ
    เป็นบูตของร้าน Mouse Group ครับ มีทั้งหมด 7 ตัว ราคาตามนี้เลยครับ

S41-310 = 34,900.- No vat
    S41-324 = 35,900.- No vat
    S41-322 = 39,900.- No vat ผมสนใจตัวนี้ (Cash 40,900.- Cr.Card 41,500.-)

เลยจ่ายเงินสดดีกว่า ของแถมมีดังนี้ครับ
    1. กระเป๋าโน๊ตบุ๊ต
    2. ซอฟเคส
    3. MP3 1G
    4. Wirless mouse (Benq)
    5. แผ่นซีดีเปล่า 20 แผ่น
    6. สมุดฉีก + สมุดโน๊ค
    ถ้าใครอยากได้บ้างก็ลองโทรถามเองนะครับ ร้าน เม้าส์ กรุ๊ป สาขา 3
    02-250-1555-9,02-252-9933,02-251-9008 ต่อ 2208

โอ อยากได้ๆ
    (Cash 40,900.- Cr.Card 41,500.-) คือไรครับ
    ตกลงราคารวมแวทแล้วทั้งหมดต้องจ่าย เท่าไหร่ครับ

Comment

Cash = เงินสด
      Cr.Card = เครดิตคาร์ด

ของแถมเยอะดี...

Comment

เมื่อวันเสาร์ ก่อนจะซื้อ hp ก็ไปเดินลูบๆคลำๆ benq s41 มาเหมือนกัน ที่ร้าน โน้ตบุ้กฟีเวอร์ เค้าก็เชียร์จังบอกว่ามีครบทุกรุ่นเลย ถ้าอีกซักหน่อยของอาจจะขาดก็ได้ มีแอบขู่ ฮ่าๆ แต่จิงๆอยากได้ s32 มากกว่าแหะ เครื่องเล็กๆน่ารักๆดี

Comment

ซอฟเคส? คือไรครับไม่รู้จักบอกหน่อย

Comment

กระเป๋าใส่โน๊ตบุคไงครับ

Comment

แถมเยอะมากๆๆๆๆๆ

Comment

จริงด้วยครับ แถมเยอะมาก ๆ เลยครับ ราคาน่าสอยมากเลยด้วย

Comment

อยากได้ๆ

Comment

3รุ่นนั้นมันต่างกันยังไงละครับ เผอิญ ผมมี s41-310 มาตั้งแต่1/07/50 ละ หลังจากซื้อไม่ได้ติดตามข่าว nb เลย

Comment

ออ มานเพิ่มที่ ram hd 160 g และ cpu 2 m ครับ แต่ของผมก็เป็น 310 นะ ยังผ่อนไม่ครบเลยอ่ะ

Comment

Originally posted by kujagu View Post
                        ออ มานเพิ่มที่ ram hd 160 g และ cpu 2 m ครับ แต่ของผมก็เป็น 310 นะ ยังผ่อนไม่ครบเลยอ่ะ
                        เพิ่ม RAM เป็น 2 GB ด้วยครับ

Comment

แถมให้เยอะดีนะ ว่าแต่ประกันกี่ปีหรอคับ

Comment

ใช่ๆๆครับ ประกันกี่ปีอะครับ แล้วแต่ละรุ่นมันประกันเท่ากันหมดใช่ป่ะ แล้วสามารถซื้อประกันต่อได้หรือเปล่าครับ

Comment

โหอิจฉาๆตอนผมซื้อที่ notebookfever แถมแค่กระเป๋า ซอฟเคส เมาส์ติงต๊อง แล้วก้เป้สะพายเองอ่ะ อยากได้เมาไวเลสง่า TT ของbenq ด้วย mp3 อีก เหนเค้าคู่ว่าของจะหมดเลยรีบซื้อ แต่ซื้อเร็วก็ได้เล่นเร็วนิ

Comment

Working...
                              X