Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความรู้สึกเหมือนขับเฟอรารี่ไปวิ่งบนทางลูกรัง .....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความรู้สึกเหมือนขับเฟอรารี่ไปวิ่งบนทางลูกรัง .....

สำหรับท่านที่สนใจอยากจะซื้อบอร์ดเครื่องมือช่าง ราคาประหยัด
    ASROCK 4CoreDual-SATA2
    ก็มาดูกัน

Systems ASROCK 4CoreDual-SATA2
    E6600 2.4@2.8 ลากไม่ไป ต่อไปแล้ว
    elixir 512*2 Bus 677 (วิ่งเกินกว่านี้ลำบาก)
    Galaxy 8600GT OC

และ Episode 2

เมื่อเฟอรารี่ ไปวิ่งอยู่บนถนนราดยางมะตอย
    Attached Files
    Last edited by มหาชะนี; 10 Oct 2007, 01:26:51.

PCI-E ก็ยังวิ่งเพียง 4X
    แรมก็วิ่งที่มากกว่า 667 ไม่ไป ปรับ CL ก็ไม่ได้ (ตัน)
    บอร์ดก็ปรับไฟ Vcore ไม่ได้

งบหมด เซ็งมากเลย ตอนแรกกะจะซื้อแค่
    บอร์ด เอาไว้เล่น E2140 กับ การ์ดจอ AGP6800GS ตัวเก่า แรม DDR1 ตัวเก่า

ไป ไป มามา งบบานปลาย
    มีแต่สิ่งเย้ายวนใจ ทั้ง E6600 ของพี่ตี๋
    และ Galaxy 8600GT OC ของ Mr.Helix แห่ง Vmod

แต่ จอง M/B กับเจ้าของให้เค้าเก็บไว้ตั้งแต่กลางเดือนแล้ว
    เราต้องรับผิดชอบ จนตอนนี้ เงินหมดละ T_T

อยากได้ M/B ที่มี SLi ตัวไหนน่าสนใจบ้าง
    ขอคำแนะนำหน่อยครับ

Comment

เดี๋ยวนี้เขาวิ่งกันหลักแสนแล้วเหรอเนี่ย......478 สู้ไม่ถอย หะหะหะ แจ่มจริง ๆ ครับ เจ

Comment

BSel mod โลด
        โชว์ tab Memory จั๊กหน่อยแน

Comment

Originally posted by pod View Post
          BSel mod โลด
          โชว์ tab Memory จั๊กหน่อยแน
          เด๋วรอ BSel ตอน DDR3 มันออกมาถูก ๆ ก่อน

จะเล่นที่บัสสูงขึ้น ^^

Comment

ยกบอร์ดตัวเดียวแจ่มง่ะ....

Comment

เปลี่ยนบอร์ดกะแรม ลากกระจายไปโลดๆ

Comment

UP BIOS ดีกว่า เพื่อจะเพิ่มได้นะ http://www.asrock.com/mb/download.as...al-SATA2&s=775

Comment

บอร์ด กะ แรม ด่วน

Comment

ขอผลเทส 3DMARK ด้วยนะคร้าบบบบ

Comment

รอชมครับ

Comment

ขอความแรงจงสถิตอยุ่กับท่าน แฮ่ๆ

Comment

เฮย!!!!!!!!! บอร์ดตัวเดียวกันครับ ผมก็ 8600GT อิอิ สนุกแล้วซิ แต่ของผมได้ตู้ปลา 100K เองอะครับ-*-

Comment

ยังไงก็รักนะ จุบๆ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                              เฮย!!!!!!!!! บอร์ดตัวเดียวกันครับ ผมก็ 8600GT อิอิ สนุกแล้วซิ แต่ของผมได้ตู้ปลา 100K เองอะครับ-*-
                              มาลากแข่งกัน

รอแรม กับบอร์ด ที่ดีกว่านี้ก่อน จะลากให้กระจุยยยยย

170000 ไปเลย

Comment

Working...
                              X