Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องจะOC celeronต้องเปลี่ยนพัดลมเปนตัวไหนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องจะOC celeronต้องเปลี่ยนพัดลมเปนตัวไหนคับ

เสียงดังมั้ยถ้าเปลี่ยนขอแบบกลางๆไม่แพงมากคับ เพราะพัดลมที่แถมมามันดังมากเลยอยากเปลี่ยนพัดลม+OCสักหน่อยงับ2.66@3.0ยากไหมคับใครทราบช่วยแบ่งบันทีคับ

ผมว่าถ้าไม่โอมากไม่ต้องเปลี่ยนซิงค์ก็ได้คับ
    ถ้าอุณหภูมิไม่สูงมากก็ไม่ต้องหรอกคับ
    2.66ไป3.0นี่ไปได้ไม่ยากหรอกคับนิดหน่อยๆ

Comment

ผมว่า เดิมๆ แหละคับ รู้สึกว่าจะได้ถึง 4 เลยมั้งคับ ซิงค์เดิมๆ

Comment

ผมเล่นน้ำ ได้ 4G แต่ลมน่าจะได้สัก 3.6-3.7

Comment

3.4 ครับ มากกว่านั้นดำน้ำ ผมเคยอ่านเว็ปตปทเค้าว่าไว้ ถ้าพัดลมดังต้องปรับ Bios ครับ ถ้ามีให้ปรับ

Comment

2.66 ไปแค่ 3.0 ใช้พัดลมเดิมๆไปเลยครับ ไม่ต้องเปลี่ยนหรอก

Comment

Working...
            X