Announcement

Collapse
No announcement yet.

เราจะรู้ได้ไงครับว่าตอนนี้เราใช้ไดร์เวอร์เวอไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เราจะรู้ได้ไงครับว่าตอนนี้เราใช้ไดร์เวอร์เวอไร

ตอนนี้ผมใช้กาดจอ HD2900XT แต่ผมไม่รู้ว่าตอนนี้ผมใช้ไดร์เวอร์เวอชั่นอะไรอยากรู้มากรบกวนผู้รู้ทีนะครับ

ตั้งกระทู้เดียวก็ได้ครับ หลายกระทู้จัง ถ้าตัวที่ผมส่งให้ก็ 7.9 ตัวแก้บัสครับ แล้วใช้ตัวนี้หรือเปล่า เอารูปมาให้ดูเดี๋ยวเพื่อนๆก็ตอบให้ละครับ

Comment

^^

Comment

เข้าไปที่ไหนบ้างอะครับ

Comment

Originally posted by sc View Post
          ตั้งกระทู้เดียวก็ได้ครับ หลายกระทู้จัง ถ้าตัวที่ผมส่งให้ก็ 7.9 ตัวแก้บัสครับ แล้วใช้ตัวนี้หรือเปล่า เอารูปมาให้ดูเดี๋ยวเพื่อนๆก็ตอบให้ละครับ
          ใจเย็นๆครับ ถ้ายังไม่ฟังเดี๋ยว ผมส่งลูกน้องไปจัดการท่านนะครับ
          Attached Files

Comment

ตัวที่ท่านให้โหลดมันไม่ใช่ไดร์เวอร์เหรอ

Comment

Originally posted by BackMay View Post
              เข้าไปที่ไหนบ้างอะครับ
              ลองคลิ๊กขวาบนพื้นที่ว่างหน้าจอดูครับ จะมีคำว่าประมาณ Catalyst Control Center อยู่ครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                ใจเย็นๆครับ ถ้ายังไม่ฟังเดี๋ยว ผมส่งลูกน้องไปจัดการท่านนะครับ
                สั้นไปครับยาวหน่อยได้มั้ย แฮะน้ำลายตก

Comment

Originally posted by BackMay View Post
                  ตัวที่ท่านให้โหลดมันไม่ใช่ไดร์เวอร์เหรอ
                  ขออนุญาติตอบแทนนะครับ

ท่าน SC คงหมายถึง ที่ส่งลิงค์ไปให้เป็น Driver รุ่น 7.9 ที่มีการแก้บั๊กของเวอร์ชั่นก่อนหน้านี้แล้วครับ

Comment

^^^^
                    ลูกน้องเป็นแบบนั้นเลยอ่ะเปล่าง่ะ งั้นส่งมาเยย....แผล็บๆ

Comment

อิอิ ลูกน้องน่า เฮ้อ จังเลย อิอิอ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                        ขออนุญาติตอบแทนนะครับ

ท่าน SC คงหมายถึง ที่ส่งลิงค์ไปให้เป็น Driver รุ่น 7.9 ที่มีการแก้บั๊กของเวอร์ชั่นก่อนหน้านี้แล้วครับ
                        เป็น 7.9แบบสมบูรณ์เหรอครับไม่ค่อยเข้าใจ งง

Comment

เป็น 7.9แบบสมบูรณ์เหรอครับไม่ค่อยเข้าใจ งง
                          มันเป็นตัวที่เค้าใช้ แบบทางการ แล้ว หรือที่ท่านจะเรียกว่า "สมบรูณ์" ครับ ไม่ใช่ตัวทดลอง หรือ ที่เค้าเรียกว่า Beta ครับ

" ลองอ่านกระทู้ในห้องนี้เรื่อยๆ + เยอะๆ ครับ ท่านจะพบคำตอบ หรือ หายสงสัยหลายๆอย่างแน่นอนครับ "

Comment

ลองคลิ๊กขวาบนพื้นที่ว่างหน้าจอดูครับ จะมีคำว่าประมาณ Catalyst Control Center อยู่ครับ
                            ผมก็ลองคลิกขวาบนพื้นที่ว่างหน้าจอของ xp แล้วนะครับมันออกมาเปนแบบนี้ครับหลังการsetup เสร็จแล้วรีสตาร์ท

Comment

ทำไงดีครับมันเปงหน้าตาแบบนี้ ผมแค่อยากดูเวอชั่น ตอนเปิดคอมมาใหม่ๆมันก็ขึ้นแบบนี้ครับ

Comment

Working...
                              X