Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครพอจะทราบเว็บไซค์ที่เช๊คความเร็วเนตบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครพอจะทราบเว็บไซค์ที่เช๊คความเร็วเนตบ้างครับ

มีใครพอจะทราบเว็บไซค์ที่เช๊คความเร็วเนตบ้างครับ ขอบคุณครับ

adslthailand.com

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

www.adslthailand.com << ข้อมูลดีๆสำหรับคนที่ใช้ adsl ราคา แพคเกตต่างๆ รวมทั้งเช็คความเร็วเน็ตได้ที่ช่อง Speed Test นะครับ

Comment

ครับ ทดสอบมาแว้ว ได้เท่านี้อ่ะ ตามลายเซ็นต์
          Last edited by oil_metal; 2 Oct 2007, 05:49:40.

Comment

เน็ตมหาลัย มันแรงนรกอยู่แล้วครับ

แต่เน็ตบ้าน ๆ ทำใมมันอืดนรกแบบนี้หนอ

Comment

Working...
            X