Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำnotebookทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำnotebookทีครับ

มีงบ 30000บาท +- 1000บาท พอจะซื้อตัวไหนดีๆได้มั่งครับ

ตอนนี้ที่ดูๆอยู่ก็มี

Compaq Presario V3510TU
    HP COMPAQ 6510B
    A8E20DSM120Td
    Aspire 4720-101G16

ช่วยเปรียบเทียบทีครับ ขอบคุณครับ

ถ้าหาสเปกมาแปะไว้จะเปรียบเทียบง่ายมากเลยครับ
    แต่ถ้าดูยี่ห้ออย่างเดียวผมเอา HP ครับหรูดี

Comment

ผมเองก็มาเชียร์ hp กะ compaq ครับ มันก็พี่น้องกันอยู่แล้ว 55 ส่วนสเป้กง่าย ๆ ครับ ผมว่าเอาที่มีการ์ดจอแยกไว้ก่อนเป็นดีครับ

Comment

A8E20DSM120Td
        ตอนผมซื้อเมื่อ 3 อาทิตย์ที่แล้วมันราคา 33,200 บาท

Comment

เชียร์ hp กะ compaq ครับ ใช้มาแล้ว3ตัว
          แนะนำให้ซื้อ care pack เพิ่มประกันเป็นสามปีด้วยครับ คุ้มดี
          ศูนย์ก้บริการดีครับ อยู่อาคารอื้อจื่อเหลียง สวนหลุมเอง
          ส่วน Asus keyboard นุ่ม โดนใจมากครับ แต่ประกันแค่2ปีเอง
          ส่วนตัว Acer ไม่แนะนำ เพราะ service very poor

Comment

Working...
          X