Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ ไม่รู้จริงๆ (โง่อะ) เรื่อง HDD NB SATA กับ External USB Box

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ ไม่รู้จริงๆ (โง่อะ) เรื่อง HDD NB SATA กับ External USB Box

HDD NB SATA ใส่กับ External USB Box 2.5" สำหรับ HDD NB SATA เเล้ว ต่อ usb โอนถ่ายข้อมูลเช่น หนัง เพลง จาก PC เก็บไว้ได้เลยใช่มั้ยครับ

เพราะผมโหลด bit ทุกวัน อยากหาตัวเก็บข้อมูล เยอะมาก HDD PC ผม เเค่ 40 gig เอง เต็มเรื่อย
    กะจะหาสัก 160 -250 ก่อน

ไม่มีใครตอบเลย............................... ดัน

Comment

ใช่แล้วครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ใช้ 3.5 นิ้วไม่ดีกว่าหรือครับ ถูกกว่า แต่ก็ต้องพก Transformer เพิ่มเท่าน้นเอง

Comment

Working...
          X