Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเปิดร้านขายคอม อุปกร์ณคอม ต่างจังหวัดบ้างครับ เป็นยังไงบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเปิดร้านขายคอม อุปกร์ณคอม ต่างจังหวัดบ้างครับ เป็นยังไงบ้าง

มีความคิดจะไปเปิด อยากรู้เรื่องราคา
    ทำเลที่ตั้ง ยอดขาย อะไรพวกนี้หน่ะครับ
    ทำไมคนต่างจังหวัดชอบมาซื้ออุปกร์ณคอม ในกทม
    ถ้าเปิดแล้วจัดการราคาไม่ให้สูงเปินพันทิปไปเท่าไหร่
    และใช้ความรู้ จัดหาสินค้าที่มีคุณภาพ/ราคาที่เหมาะสม
    มีบริการส่งเคลมใน กทม ให้ ดูแลสินค้าดีๆ จะเป็นไปได้มั้ยครับ
    จำนวนคนใช้คอม ยังมีเยอะแค่ไหน
    ไม่เคยเห้นร้านอุปกร์ณคอมในต่างจังหวัดเลย

สนใจด้วยครับ

Comment

ผมอยู่ราชบุรี ร้านอุปกรณ์คอมเยอะพอสมควรเลยครับ HWH J.I.B ITcity Dcom เต็มไปหมดทั้งตัวเมืองเลย

Comment

ผมว่าควรเปิดอย่างยิ่งนะครับ เพราะคนในจังหวัดอื่นๆนอกจากกทม.จะได้ซื้อได้สะดวกขึ้นครับ ถ้าจะเปิดในตจว.ผมว่าควรเปิดในเมืองที่ผู้คนพลุกพล่าน เเละมีความเจริญสูงนะครับ เช่น โคราช หาดใหญ่ เชียงใหม่ พัทยา ขอนเเก่น หัวหิน 9ล9 ครับ

Comment

มามะ มาเปิดพัทยา เดี๋ยวหุ้น 1 % 55+

Comment

Working...
          X