Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรับ Command Rate 1T นี่ เห็นผลกว่าลดค่า CL ลงมากหรือปล่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรับ Command Rate 1T นี่ เห็นผลกว่าลดค่า CL ลงมากหรือปล่าวครับ

ปรับค่า Command Rate 1T จาก 2T นี่จะเห็นผลกว่าการลดค่า CL ลงมากหรือปล่าวครับ

เเล้วอีกอย่างนะครับ ในทีนี้มีค่าใช้ Command Rate 1T บ้างครับ
    Last edited by hoomupoo; 1 Oct 2007, 19:30:21.

ดันหน่อยคร้าบบบ

Comment

เท่าที่ทราบใช้กับ DDR1 นะ

AMD ด้วย ปรับแล้ว แน่นสุดๆครับ

แต่น้อยมากที่จะปรับได้

มีบอร์ดรุ่นนึงของ DFI ใส่แรม 4 แผง แล้วปรับ 1T ได้โครตเทพ socket 939

Comment

Working...
      X