Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามที่ซื้อลำโพงหน่อยครับเเละก็จอlcd

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามที่ซื้อลำโพงหน่อยครับเเละก็จอlcd

คือผมอยากได้เเเหล่งที่ขายลำโพงของmicrolabเยอะๆหน่อยอ่าครับ เเบบที่มีทั้งรุ่น x3/5.1 x4/5.1เเบบนี้เลยอ่าครับไปดูพันธิบไม่เห็นมีเลยครับ ขอข้อมูลหน่อยนะครับ เเละอยากถามว่าจอของASUS ตัวใหม่นี่น่าเล่นไหมครับ เเนะนำทีนะครับพอดีชอบการออกเเบบมันดี
    ขอบคุณมากครับ

http://www.asus.co.th/products.aspx?...82&modelmenu=1

microlap ที่ตึกครองถมใหม่มีหลายร้านครับ เพิ่งไปเดินดูมา มีให้เลือกเยอะ
    แถมมีตัวที่ไม่ผลิตแล้วด้วยนะครับ สเปก Japan ตัวยี่ห้อmicrolapจะเป็นสีทอง รู้สึกจะมีร้านเดียว เสียงนี่ต่างกันแบบฟังออกเลย
    ส่วนจอ รอท่านอื่นมาตอบ

Comment

ตึกคลองถมใหม่นี่ใช่ คลองถมเซ็นเตอร์ รึป่าวครับ? ที่มีลานจอดรถอยู่ชั้นบนด้วย??

Comment

ใช่แล้วครับ
        ร้านจะอยู่Zone ที่ขายเครื่องเล่นVCD เยอะๆอะ เดินให้ทั่วๆ ท่านจะได้ของดี

Comment

Originally posted by JamesBank007 View Post
          ตึกคลองถมใหม่นี่ใช่ คลองถมเซ็นเตอร์ รึป่าวครับ? ที่มีลานจอดรถอยู่ชั้นบนด้วย??

รูปข๊าวขาว

Comment

-Microlab X4/5.1 ใครรู้ราคาบอกหน่อยจิ เเล้วเรื่องเสียงละเป็นไง เห็นดอกซับ8" ไม่รู้เสียงจะดีป่าว?
            - (สเปก Japan ตัวยี่ห้อmicrolapจะเป็นสีทอง )ตัวไหนเหรอ? เสียงดีกว่าที่ขายๆกันมากไหมครับ

Comment

Originally posted by 0bluebird0 View Post
              ใช่แล้วครับ
              ร้านจะอยู่Zone ที่ขายเครื่องเล่นVCD เยอะๆอะ เดินให้ทั่วๆ ท่านจะได้ของดี
              ราคาเท่ากับพันทิปรึป่าวครับ ว่าจะไปถอย x3/5.1 มั่ง

Comment

ราคาน่าจะพอๆกัน ผมจำไม่ค่อยได้ ลองไปดูเองเลยดีกว่าครับ รับประกัน1ปีเหมือนกัน
                ที่พันทิพย์ไม่ต้องเดินหาตัวที่เป็น อักษรสีทอง ไม่มีแน่นอน

Comment

ขอบคุณครับเดี๋ยวลองไปตามหาดูมั่ง

Comment

Working...
                  X