Announcement

Collapse
No announcement yet.

NFS Carbon Demo ออกแล้วนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เหมือนกันครับผมก็ว่ามันแปลกๆ เหมีอนหนังการ์ตูนอย่างไรไม่รู้

Comment

ถ้าตัวจริงออกมาแล้ว ไม่ดีกว่าตัวเดโมเท่าไหร่ ผมคงไม่ซื้อแผ่นแท้มาเล่นคนนึง เหอๆ เหมือนเกมเด็กเล่นไงก็ม่ายยู้

Comment

เล่นแล้วเหมือนกันครับ ปรับทุกอย่างสุดหมดเลย ไม่กระตุกเลย ลื่นดีครับ

เปิด เปิด anti-aliasing *4 เลยครับ ผมว่าภาคนี้ก็มันส์ดีนะครับ แต่ ภาพผมว่าสวยกว่า most ซะอีก

แต่ภาพมันเหมือนการ์ตูนไปหน่อย แต่ก็มันส์ดี รถ เลี้ยวยากมากผมว่า ทางก็คดเคี้ยว แผ่นแท้มารอสอยลูกเดียว ถ้าไม่ใช่ 990 บาทแบบราคา psp นะ

Comment

มันรอควมสามารถของ dx-10 ป่าวครับท่าน

Comment

ว้า...ว ขอบคุณฮับ

Comment

Originally posted by tatom View Post
              มันรอควมสามารถของ dx-10 ป่าวครับท่าน
              โอ้ ถ้าเป็นแบบนั้น ผมคงต้องเล่น most รอบที่ 20 ต่อไปอะครับ 55+

Comment

Originally posted by Cesc View Post
                โอ้ ถ้าเป็นแบบนั้น ผมคงต้องเล่น most รอบที่ 20 ต่อไปอะครับ 55+
                Me Too

ปล.ไม่ขนาดนั้นหลอก dx9c ก็เล่นได้

Comment

ชอบที่มี ดริฟ แต่ดริฟยากกว่าug2 ไปหน่อย

Comment

กราฟฟิกสวยเกินจริง -

Comment

น่าเล่นคับ งี้ไม่พลาดแน่

Comment

Working...
                      X