Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอกวิธีั แฟลช Bios หน่อยครับ MotherBoard Asus P5B

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้โปรแกรม ASUS UPDATE นะครับ
    โปรแกรมนี้จะติดมากับแผ่นไดร์เวอร์เมนบอร์ดนั้น ละ
    โหลดไฟล์ BIOS มาก่อนที่ เวปของเมนบอร์ดเรา
    แล้วก็เปิดโปรแกรม ASUS UPDATE ที่เราลงไปนั้น ละครับ
    ทำการแฟลชได้เลยในตัววินโดวส์ไม่เกิน 10 นาทีเสร็จ (ระวังไฟดับด้วย ละ)

Last edited by TWK.; 3 Oct 2007, 18:41:34.

Comment

ขอบคุณครับกำลังจาลองครับ

Comment

มันไม่พลาดแน่นะครับกลัววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

Comment

p5b รุ่นไหนหรือคับ Deluxe หรือป่าว

Comment

หายแล้วครับ ฮ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

Comment

ขอบคุณมากมาย ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

Comment

ดีใจด้วยครับ

Comment

Originally posted by cliff123 View Post
                  มันไม่พลาดแน่นะครับกลัววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว
                  ไฟดับระหว่าง แฟลช ก็สวดมนต์ได้เลยครับ

Comment

อิอิ รอดแล้ว

Comment

Working...
                    X