Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง 88800GTS หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง 88800GTS หน่อยครับ

คือถ้าเอา XFX 8800GTS มา OC เท่า Galaxy ที่ 550/1800 จะกินไฟเท่ากันป่าวครับ?
    Last edited by W h | t e; 2 Oct 2007, 11:06:40.

พอกันครับ Ref Card เหมือนกัน 550/1800 สบายๆครับ

Comment

กำ ชื่อกระทู้ใส่8เกินไปตัวนึง ขอบคุณมากครับที่ตอบ ^^

Comment

ขอถามด้วยครับ Galaxy มัน Overclock มากกว่ายี่ห้ออื่น งั้นอายุการใช้งานจะน้อยกวายี่ห้ออื่น - ความร้อนสูงกว่ายี่ห้ออื่น

รึเปล่าครับ ?
        GLORIOUS PC MASTER RACE
        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
          ขอถามด้วยครับ Galaxy มัน Overclock มากกว่ายี่ห้ออื่น งั้นอายุการใช้งานจะน้อยกวายี่ห้ออื่น - ความร้อนสูงกว่ายี่ห้ออื่น

รึเปล่าครับ ?
          ผมว่าเหมือนกันนะครับ ส่วนหนึ่งคงอยู่ที่ดวงด้วยครับ มาก-น้อยไม่เท่ากัน
          ความร้อนก็เหมือนกันนะครับ Core/Mem สูงก็ร้อนกว่าเป็นธรรมดา

Comment

ใช้ word กับexcel ควรใช้การ์จอรุ่น 8800 รุ่นไหนดีครับ

Comment

Originally posted by fox3 View Post
              ใช้ word กับ excel ควรใช้การ์จอรุ่น 8800 รุ่นไหนดีครับ
              ตัว 8 บิต 2MB ครับ
              สมัครใหม่ ก็... เลยนะครับ
              น่ารักดีครับ
              Attached Files

Comment

8 ​บิต​ 2MB.........โอ้ย แรงกว่าการ์ดสำรองผมอีกแฮะ จะเทพไปแล้วมั้ง หุหุ

Comment

Working...
                X