Announcement

Collapse
No announcement yet.

Intel will discontinue six Intel C2D !!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Intel will discontinue six Intel C2D !!!!!

Intel EOL Core 2 Processors
    Tech ARP is reporting that Intel will discontinue six Intel Core 2 processors and four Intel Pentium D processors in November 2007. Intel will EOL the Intel Core 2 Extreme X6800 in November 2007 and the Intel Core 2 Duo E6700, E6600, E6300, E6420 and E6320 processors in January 2008. Intel will also drop four Pentium D processor models and three Pentium 4 processor models by October 2007. Note that this is based on a leaked report and may be inaccurate.
    ที่มา http://www.techarp.com/showarticle.aspx?artno=453

Last edited by wuzzapman; 2 Oct 2007, 11:26:34.

เป็นสัจธรรม เก่าไปใหม่มา เมื่อไรการเมืองไทยจะเป็นงี้บ้าง พวกเก่าๆเน่าๆ มันก็ก็ยังหน้าด้านอยู่อยู่กันตรึม
    บางคน(แก่จนผมหงอกทั้งกบาล) มันยังคิดได้แค่ ถ้าได้เป็นรัฐบาล มันจะแก้แค้นฝ่ายตรงข้ามเป็นนโยบายหลัก แทนที่มันจะเสนอแนวคิดแก้ปัญหาบ้านเมือง หรือคิดพัฒนาบ้านเมือง มันเอาแต่จะแก้แค้นให้ตัวเอง สาดดดดเอ๊ย...พูดมาแล้วหงุดหงิด

โทดทีตอบผิดเรื่อง

Comment

เลิกขายเหรอ แล้วตัวใหม่ออกมายังอะครับ >.<
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เขาแปลว่าไงล่ะท่านนนน

Comment

น่าจะประมาณว่าหยุดกระบวนการผลิตรุ่นตามรายละเอียดนั้นนะครับ แต่ผมสงสัยว่าแล้วถามคนที่ยังอยู่ในประกันจะทำไง เช่นผม เหอๆๆ

Comment

Originally posted by wuzzapman View Post
            น่าจะประมาณว่ากยุดกระบวนการผลิตรุ่นตามรายละเอียดนั้นนะครับ แต่ผมสงสัยว่าแล้วถามคนที่ยังอยู่ในประกันจะทำไง เช่นผม เหอๆๆ

ผมว่าถ้าเค้ายกเลิกประกันก็น่าเกลียดไปนะครับ
            ผมว่าประกันน่าจะยังใช้ได้แหละครับ
            GLORIOUS PC MASTER RACE
            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ถ้าเสียผมว่าอย่างน้อยเขาคงเปลี่ยนรุ่นใกล้เคียงให้แหละครับ

Comment

Originally posted by Khow View Post
                ถ้าเสียผมว่าอย่างน้อยเขาคงเปลี่ยนรุ่นใกล้เคียงให้แหละครับ
                ผมกลัวว่าเปลี่ยนให้แล้วจะหมดประกันไปเลยอ่ะครับ แค่กังวลเพราะช่วงนี้กำลังหัด Oc อยู่ด้วย

Comment

ถ้ายกเลิกประกันบอกด้วยนะครับว่าบริษัทไหนนำเข้าเพราะถือว่าไม่มีความรับผิดชอบ
                  การไม่มีของไม่ีใช่ความผิดของผู้ซื้อสักหน่อย

Comment

CPU ก็พังไม่ใช่ง่ายๆหรอกนะ

ยกเว้น ดันทุรัง

Comment

???

เค้าแค่เลิกผลิตมั้ง
                      ลองเลิกประกันดูสิครับ บริษัทนั้นเจ๊งชัวร์

Comment

เขาบอกว่าข้อมมูลรั่วมา ซึ่งอาจผิดพลาดได้ครับ

Comment

Working...
                        X