Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสูตร Lost planetบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสูตร Lost planetบ้างครับ

ไครสูตร Lost planetบ้างครับ
    ขอหน่อยครับ

www.gamecopyworld.com

มีทุกอย่างครับ ^^

Comment

Originally posted by Provider View Post
      www.gamecopyworld.com

มีทุกอย่างครับ ^^
      มีง่ายกว่านี้ไหม เข้าไปเลือกไม่ถูกอะ

Comment

ดันทำให้ทู้ตัวเองตก

Comment

ยังไม่ได้เลย

Comment

ลองเล่นแบบ easy ดูสิครับ ไม่ยากนะ

Comment

Originally posted by baroz View Post
              ลองเล่นแบบ easy ดูสิครับ ไม่ยากนะ
              ไม่อยากเล่นใหม่นะครับ
              เล่นไปไกล แล้ว มิสชั่นที่ 6
              แล้วแต่ฆ่า บอสมันไม่ได้อะครับ

Comment

ต้องฆ่าบอส Green eye ด้วยการยิงจุดสีเขียวข้างลำตัวทั้งหมดทั้งสองด้าน แล้วต่อมาจะปรากฏจุดเล็กสีเขียวอีก 4 จุดบนหน้าผาก ยิงให้หมด แล้วจะปรากกฏเป็นจุดกลมๆ ขนาดใหญ่บนหน้าผากอีกจุด ซึ่งเป็นจุดสุดท้ายแล้ว

พยายามขึ้นไปยิงบนอาคารแล้วหาจังหวะหลบการยิงโต้น้ำแข็งที่มันยิงใส่เรา ด้วยการหลบตามซอกตึกด้วยการล่อก่อนพอมันทำท่าจะโจมก็ชิ่งหนี ให้ใช้ปืนกลข้างหนึ่ง อีกข้างก็ปืนยิงจรวดเลย

ส่วนพลังงาน T จะเก็บได้จากการที่เรายิงจุดตายของบอส

ขอให้สนุกนะ

Comment

Working...
                X