Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในPanthip Hot Salesมีการลดราคาหรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในPanthip Hot Salesมีการลดราคาหรือเปล่า

เห็นในเว็บD-com มีการจัดงาน 25 - 3 พฤศจิกายน 2549 Panthip Hot Sales ศูนย์การค้าพันธ์ทิพย์ พลาซ่า ใครไปเดินดูแล้ว ไม่ทราบว่า ทางD-com หรือค่ายอื่นๆ ได้มีการลดราคาอะไรบ้าง

ปีก่อนมีคนไปเดินมาบอกว่าราคาก็พอๆกับร้านข้างบนครับ มีถูกๆก็พวกของเก่า ค้างสต๊อคครับ ขายถูก ประกันเดือนเดียวอะไรทำนองนี้ครับ เขาว่ามาอย่างงั้น ผมเองไม่เคยเดินเลยครับ

Comment

อุๆ น่าแวะไปเดินชม

Comment

Working...
      X