Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600 GT A650 SPARK รองรับเกมพวกนี้ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600 GT A650 SPARK รองรับเกมพวกนี้ได้มั้ยครับ

lost planet

company of hero opposing fronts

world in conflict

bioshock

จะรองรับได้มั้ยครับ แล้วลื่นมั้ย

น่าจะพอได้นะท่าน ผมใช้ 7900GT ผ่านทุกเกมที่ท่านบอก

Comment

ลืนครับ 7300GT Spark ยังผ่าน และลื่นด้วย

อีกอย่าง มันถ้าแรมเยอะๆ ชัก 1-2 กิ๊กขึ้นไป ลื่นขึ้นไปใหญ่ครับ รับประกัน

Comment

สิวๆ ครับ ปรับสุดได้แต่มีการหน่วงของภาพ(ไม่ใช่กระตุกนะ คือภาพมันจะช้าๆ อ่ะ) เป็นเฉพาะบางฉากน่ะครับ

world in conflict << เกมนี้ไม่เคยเล่นครับม่ะรู้อ่ะ

Comment

lost planet> ลื่นพอตัว ไม่กระตุกเลย เกมส์แค่มีภาพหน่วงเฉยๆ

company of hero opposing fronts> ลื่นสบาย

world in conflict>ตุกมากหน่อย ถ้าเล่น verry high ต้องปรับ AA เป็น *2 พอกับปรับ mediam เป็นบางอัน

bioshock>ลื่นสบาย

Comment

ขอบคุณมากครับ ว่าแต่ AA คืออะไรหรอครับ
            Last edited by benzharun; 2 Oct 2007, 15:28:01.

Comment

Originally posted by benzharun View Post
              ขอบคุณมากครับ ว่าแต่ AA คืออะไรหรอครับ
              Anti Aliasing ลบรอยหยัก

Comment

Working...
              X