Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Com U.S. Robotics 56K Modem Analog Modem (USR5686D)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3Com U.S. Robotics 56K Modem Analog Modem (USR5686D)

พอดี adapter ของ 3Com U.S. Robotics 56K Modem Analog Modem (USR5686D)
    มันหายไปครับ ผมจำไม่ได้ได้ว่าใช้ไฟกี่ v ใครทราบช่วยบอกผมทีนะครับ
    ขอบคุณมากครับ
    Last edited by interbot; 2 Oct 2007, 19:54:53.

ช่วยหน่อยนะครับใครทราบว่าใช้ไฟกี่ v บอกหน่อยนะครับ

Comment

ช่วยหน่อยนะครับใครทราบว่าใช้ไฟกี่ v บอกหน่อยนะครับ

Comment

~9โวลต์ AC 1A ไฟสลับ (~)

ซื้อมาระวังแจ็คเสียบไม่เข้านะครับ เพราะหัวแจ็คของหม้อแปลงเดิม เป็นหัวแบบรูมันใหญ่กว่าหม้อแปลงทั่วไป หิ้วโมเด็มไปลองเสียบดูที่ร้านเลยครับ ชัวร์

เป็นโมเด็มที่เจ๋งมาก ต่อพอร์ท Com1 ผมชอบมากเลย ต่อ56K ถึงสายโทร.ไม่ดีต่อได้สปีดน้อยแต่ D/L - U/Lนิ่งสุดๆครับ เล่นเกมส์ไม่มีแลคถ้าไม่หลุด ไดร์เวอร์ก็ไม่ต้องลง เป็น HardWare Modem ดีกว่าพวก Soft ModemPCI/USB อีก แต่ตอนนี้เก็บไว้สำรอง เพราะใช้ ADSL ละครับ
        Last edited by Zepherous; 2 Oct 2007, 20:46:01.

Comment

ขอบคุณมากครับ Y Y เดวต้องไปหาหม้อแปลง อีก

อันเดิม เก็บหายไปไหนม่รู้ แง้ๆ

Comment

~9โวลต์ AC 1A ไฟสลับ (~)

ไฟสลับ คือไรอะครับ

Comment

เป็นโมเด็ม56kตัวที่ดีที่สุดที่ผมเคยใช้เลย

Comment

Working...
              X