Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายแปลงสายไฟ MOLEX เป็นชนิด 6-pin

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายแปลงสายไฟ MOLEX เป็นชนิด 6-pin

ผมใช้ Power Supplier Enermax 465Watt ไม่มีตัว MOLEX ซึ่งผมกำลังจะซื้อ 7900GS ผมจึงอยากถามว่าถ้าจะใช้สายแปลง MOLEX ดังกล่าว ผมต้องต่อสายไฟ 12 V. 1 หัว หรือ 2 หัว เข้ากับสายแปลงMOLEX ครับ ผมเห็นจากภาพที่เป็น Bundle ที่มากับ VGA CARD นั้นมันมี 2 หัว 12V ต่อครับ หรือผมมองผิด รบกวนช่วยตอบด้วยครับ

หัวเดียวก็พอแล้วครับ หรือถ้ายังมีสายเหลือต่อให้ครบทั้งสองหัวเลยก็ได้ครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X