Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม อีกรอบ ขอความรู้หน่อยครับ AMD LIVE! นี้ คืออะไรอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม อีกรอบ ขอความรู้หน่อยครับ AMD LIVE! นี้ คืออะไรอ่ะ

ถาม อีกรอบ ขอความรู้หน่อยครับ AMD LIVE! นี้ คืออะไรอ่ะ อิอิ เพิ่งเปลี่ยน มาใช้AM2 ไม่รุ้อะไรเลย ปกติ ใช้แต่ socket A ตอนนี้ต้อง รีบ หา ความรู้ อิอิ ตอนนี้ ผม enable มันอยู่ครับ แต่ไม่รู้ว่าคืออะไร

ดันครับรอดู

Comment

ดันๆ
      ตอนยังไม่อัพเมนบอร์ด ไม่มี
      พออัพแล้วถึงจะเห็น

มันคือไรหว้่า

Comment

ช่วยดัน เพราะสงสัยเหมือนกัน

Comment

มันเป็น Software ครับ คือสำมารถ ดูหนัง ฟังเพลง ดูทีวี แปลงไฟล์ อะไรได้ทั้งหมดเลย ที่เกี่ยวกับการใช้งานในชีวิตทุกอย่างที่คอมพิวเตอร์ทำได้ ด้วยพลังของ AMD64 Dual Core

คลิกเลย

AMD Live

มีโปรแกรมให้ดาวน์โหลดด้วย แต่เป็นแบบทดลองใช้นะ อิอิอิ

เกมส์ เพียบ
          Last edited by Drunk; 20 Aug 2008, 22:52:55.

Comment

ตามท่าน Drunk ครับ มันใช้สําหรับความบันเทิงภายในบ้าน ครบครันครับ แต่ต้องมี เมนบอร์ดที่รับรอง AMD LIVE ด้วยนะครับ สามารถดูได้เวบเจ้าของผู้ผลิตครับ ถ้าจะให้ดีควรจะใช้รวมกับ Windows Vista ครับ เต็มรูปแบบเลยครับ

Comment

ดี

Comment

ดันไป

Comment

ขอบคุณครับ เพิ่งรู้เหมือนกันครับ

Comment

Working...
                  X