Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะประกอบคอมตอนนี้ หรือ จะรอช่วงปีใหม่ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะประกอบคอมตอนนี้ หรือ จะรอช่วงปีใหม่ดีครับ

ให้รอตอนปีใหม่ก็ได้
    แต่พอดีตอนนี้ก็มีงบอยู่แล้ว
    หรือ จะรอต่อไปก่อน
    เพราะเห็นบอกกันว่า ปลายปีจะมีทีเด็ด
    ทางฝั่ง AMD

ขอคำแนะนำด้วยครับ

เห็นเขาบอกว่าปลายเดือนตุลาของใหม่เข้าเมื่อไทยอ่ะครับ

Comment

ปลายปีนี้ มีของเล่นใหม่ๆ เยอะอยู่คับ ไม่ว่าจะเป็น Phenom , ATi HD2900PRO/GT HD2950XT/PRO , Nvidia 8700 Series น่ารออยู่คับ ^^

Comment

แนะนำให้ซื้อแรมเก็บไว้ก่อนครับ เท่าที่ตามราคามา หลังจากช่วงนี้ไปราคาแรมมักจะขึ้นพรวด

Comment

ซื้อพวก เคส+DVD-RW+PSU+จอ..หรือส่วนประกอบอื่นๆที่มันไม่ค่อยเปลี่ยนแปลงอะไรมากมายอ่ะครับ เอามารอไปพลางๆเลย

Comment

เห็นด้วยกับหลายๆท่านเลยครับ ท่าน จขกท อดทนรออีกนิด เดือนกว่าๆไม่นาน

ซื้ออุปกรณ์ควบรวมอย่างที่ท่าน cmo และท่าน _d ว่า เอาไว้ก่อนก็ดี

ถ้ามั่นใจกับ AMD แล้ว สอยแรมไว้เลยครับ ยังไงก็ DDRII ไปอีกปีกว่า

เพราะ AMD ยังไม่มีแผนจะใช้ DDR3 จนกว่าจะปี 2009 โน้น

Comment

ช่วงนี้ฤดูผลัดใบซะด้วยครับ

ผมก็ขอแสดงความเห็นนะครับว่า ถ้าจะซื้อเพราะรีบใช้ ก็ซื้อไปเลยครับ เพราะตอนนี้ของกำลังถูกเลย

ถ้าไม่รีบจริงๆ และพร้อมจะรอสัมผัสของใหม่ที่น่าจะดีกว่า ก็รอต่อไปเถอะครับ

Comment

Working...
              X