Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นเกมส์ Medal of Honor: Airborne แล้วบ้างๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่นเกมส์ Medal of Honor: Airborne แล้วบ้างๆ

คือผมติดอยู่ด้านหนึ่งทีตรงที่ถัดขึ้นมาจากฝรั่งเศส(เป็นฮอนแลนหรือป่าว)ที่มีกล่องเขียวๆอยู่บนบ้านหนะครับติดตรงนี้ละครับเคียร์ไม่ได้ไม่รู้ว่าจะทำยังไงกับไอ้กล่องสีเขียวนั้น ซึ่งด้านนี้มีไรเฟลซุ้มอยู่บนหอสูงด้วยครับและมีรถถัง(หาปืนยังไม่เจอ)
    ขอบคุณครับ

ต้องเปิดหีบ ครับ ( หีบเขียวที่อยู่หลัง รังปืนกลบนบ้านรึเปล่า ) ถ้าใช้ พอเปิด แล้ว กด เลข 6 แล้ว เอาไปใช้ทำลาย tiger ครับ

Comment

รัวละเบิดใส่เลย ละเปิดหีบมาปาใหม่

Comment

Originally posted by yeeha35 View Post
        รัวละเบิดใส่เลย ละเปิดหีบมาปาใหม่
        ตามนั้นเลยครับ

Comment

โดดร่มลงสู่พื้นท่าเปนยังไง อิอิ

Comment

มีภาพมั้ยครับ

Comment

จำไม่ได้ อะ ลบทิ้งไปละ *0*

Comment

-ถามหน่อยครับ ท่านเล่นเเล้ว CPU กินไปกี่%ครับ
                -ใช้ e6750 CPU100% ทั้ง2คอ ผิดปกติไหมครับ/ เล่นเกมอื่นเช่น lost plannet ประมาณ60%เอง

Comment

ด่าน มาร์เก็ตการ์เด้นหรือเปล่าครับ

ถ้าใช่ก็ต้องใช้ระเบิดทำลายรถถังครับ ใช้ระเบิดที่กดเลข 6 อ่ะครับ แรงมากๆ

ถ้าหมดก็เปิดหีบใหม่ ปาเข้าไปเดี๋ยวมันก็ระเบิด

Comment

ระเบิดที่เป็น ถุงดำๆ อ่ะครับ ของแรงปาไปสัก 3 ถุง tiger ก็จอด

Comment

ปาเสร็จ ก็เก็บระเบิดให้เต็มครับ เพราะจะมีอีกคันโผล่มา เอาระเบิดพลังสูงปาใส่มันโลด

ไอ้รถคันนี้จะอยู่ตรงซอกตึกต้องเข้าไปปามันตรงๆแล้วเผ่นออกมาก่อนมันจะยิงปืนใหญ่ใส่เรา แต่ผมเล่นโกงตรงเอาเดินไปข้างๆ มันจะมีเสาไฟฟ้า 1 ต้น ยืนแอบหลังเสาไฟฟ้าแล้วปาระเบิด ถ้ามันยิงปืนมา เสาไฟฟ้าจะลดความแรงของปืนได้ครับ จากตูมเดียวลบไป 2 ขีดเลือด เหลือแค่แค่ครึ่งขีด รอซักพักมันจะฟื้นสภาพเอง

ปล. ด่านมาร์เกตการ์เด้นสนุกจริงๆคือหลังจากผ่านใจกลางเมืองไปลุยบนสะพานครับ

Comment

Working...
                      X