Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีโปรแกรม ขายหน้าร้าน และ สต๊อก ดีดีบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีโปรแกรม ขายหน้าร้าน และ สต๊อก ดีดีบ้างครับ

อยากได้โปรแกรม ที่มันไม่แพงมากอ่ะครับ หรือจะให้ดี เป็น ฟรี ก็จะดีมากเลยครับ

เซ็ง ผมมาเจอเว็ปนี้ช้าไปซื้อคอม ไว้ขายหน้าร้านตั้ง18k เฮ้อ (ขอบ่นหน่อย)

โปรแกรมไรอะครับ

Comment

Originally posted by compaq View Post
      โปรแกรมไรอะครับ

โปรแกรม ที่ใช้ บริหารการขาย หน้าร้านอ่ะครับ พวกร้านมินิมาร์ทครับ

Comment

เอาแบบที่ต้องยิงบาร์โค๊ดป่ะครับ (ผมไม่มีหรอกนะครับ ถามดุเฉย ๆ ) รอเทพมาโปรดแล้วกันนะครับ

Comment

Originally posted by bankkanb View Post
          เอาแบบที่ต้องยิงบาร์โค๊ดป่ะครับ (ผมไม่มีหรอกนะครับ ถามดุเฉย ๆ ) รอเทพมาโปรดแล้วกันนะครับ
          ช่ายครับ ที่ต้องยิงบาร์โค๊ดครับ

Comment

สำหรับ โปรแกรมขายหน้าร้าน pos
            สินค้าคงคลัง ลองตัวนี้ดูครับ
            ตัวทดลองไม่จำกัดบิล ไม่จำกัดเวลา เกือบเต็มความสามารถ
            ใช้กับบาร์โค้ด พิมพ์บาร์โค้ด ลิ้นชักเก็บเงิน พิมพ์สลิป ราคาตัวเต็ม 3k เองครับ user admin password 1111
            http://www.thaiact.com/download/posstock.exe

Comment

Working...
            X