Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ ลบไฟล์ไม่ออกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ ลบไฟล์ไม่ออกครับ

ลอง ลงโปรแกรมช่วยลบเครื่องก็ไม่ยอมครับ
    Attached Files

ลองเข้าไปลบใน safemode ดูครับป๋ม....

Comment

Unlocker หาใช้ละลองดูจ้า

Comment

ลองเข้าไปลบใน safemode ดูครับป๋ม....

ทำยังงัยครับ ช่วยที

Comment

ก้เข้า safe mode ไงครับ แล้วก้ลองลบดูครับลบแบบปกติ เข้าเซฟโหมด ปกติตอนบูทก็กด F8 อ่ะครับ (เครื่องผมนะครับเครื่องคนอื่นมะรู้ครับ)แล้วเลือกเข้า safe mode ครับผม

Comment

ลบไม่ได้

ผมทำมาทุกอย่างแล้วก็ลบไม่ออก unlocker ก็ใช้แล้ว มันบอกว่าจะลบได้หลังจากรีสตาร์ท พอทำแล้วก็ลบไม่ได้อยู่ดี เข้าsave mode ก็ยังลบไม่ได้ จนปัญญาจริงๆครับ

Comment

Working...
            X