Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลบวินโดว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลบวินโดว

คือผมเจอปัญหาจอฟ้าอ่ะครับ แล้วลงวินโดวใหม่ก็หาย แต่เวลาเปิดคอมมันจะมีให้เลือกให้วินโดว2วินโดวอะครับ
    อันบนจะเป็นวินโดวที่ลงใหม่
    อันล่างเป็นวินโดวอันเก่า (พอกดเลือกเข้าไปมันบอกว่าคอมมี damage อะไรซักอย่าง แล้วก็เข้าไม่ได้)
    คืออยากรู้วิธีลบวินโดวตัวเก่าออกอ่ะครับ
    ป.ล.ลง xp 2007 แล้วทำไมมันรู้สึกว่าช้าขึ้นอ่ะครับ เมื่อก่อนใช้ dark 5 ยังเร็วอยู่เลย เวลาเข้าเนตเลื่อนหน้าจอลงมาข้างล่างหรือเลื่อนหน้าจออะไรซักอย่าง มันกระเพื่อมยังไงไม่รู้ ไม่ลื่นเหมือนเมื่อก่อน
Working...
X