Announcement

Collapse
No announcement yet.

BIO SHOCK เล่นไม่ได้ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BIO SHOCK เล่นไม่ได้ช่วยด้วยครับ

ลงในxp64เล่นไม่ได้ พอมาลงใน32 ก็ยังเล่นไม่ได้อีก มันเป็นที่ไรครับ ขึ้นหน้าจองี้ครับ

ช่วยด้วยครับได้โปรดอยากเล่นมากๆ 8600GTS ICHILL x-striker M2N-E DDR2 2G/800
    X2 3600+
    Last edited by mrlup; 15 Aug 2008, 20:52:15.

ดันรอผู้รู้....จ้า

Comment

ร่วมด้วยช่วยดัน

Comment

ช่วยผมดว้ย

Comment

เหมือนcrackไม่ผ่านนะ รอข้างล่างละกัน

Comment

Originally posted by buncha View Post
            เหมือนcrackไม่ผ่านนะ รอข้างล่างละกัน
            ตามนี้เลยครับ www.gamecopyworld.com ช่วยคุณได้ครับ

Comment

ลง visual c++ ที่แถมในแผ่นก็ใช้ได้แล้วครับ.. ลองดู

Comment

Application เริ่มไม่ได้เพราะการตั้งค่า Application ไม่ถูกต้อง
                การติดตั้ง Application ใหม่อาจแก้ปัญหานี้ได้

ปล.แปลเอานะครับ

Comment

อยากรุอ่ะ

เจ้าของกระทู้เล่นได้ยังคับ ผมยังเล่นไมไ่ด้เลย เจอปัญหาแบบเดียวกันเลย สอนวิธีแก้หน่อยจิคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

Comment

Working...
                  X