Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเรื่อง driver การ์ดจอ ATI ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช้ 7.9 อยู่ครับ ก็เข้า ccc ได้ปกติ ... อืม~~~

Comment

รุสึกจะเปนที่ .net framework ต้องเวอชั่น2+ อะคับโหลดได้จากเว็บไมโครซอฟ แต่ระวังโดนจีนุนจับนะ ผิดถูกไม่แน่ใจครับเคยเป้นแต่ลง.net 3 แล้วไม่เปนแล้ว

Comment

ขอบคุณครับเดียวลองดูก่อน

Comment

ขอบคุณสำหรับความรู้นะคับทุกๆท่าน พอดีผมทำตามคุณ ZX430564 โหลด NET Framwork Ver2.0 มาลง ก้อลบตัวเก่าออกก่อนแล้วลงใหม่ปรากฏว่า เข้า CCC ได้แล้วครับขอบคุณครับ ^_^

Comment

ว่าแต่ใครมีเคล็ดลับการปรับการ์ดจอ ATI ให้ได้ประสิทธิภาพสูงสุดแบบว่าคมชัด ช่วยทีครับ ลองหลายแบบละ บางครั้งเกมมัวๆ ไปเลย สงสัยปรับไปเยอะ

Comment

Working...
            X