Announcement

Collapse
No announcement yet.

save game NFS&window

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• save game NFS&window

ผมลง NFS carbon ไว้ที่dive Dนะครับ

พอลงวินโดว์ใหม่แล้ว

cooy save game อันเก่าโหลดมาใช้ไม่ได้นะครับ

เครียดเลยงานนี้

มีวิธีแก้ไขไหมครับ เสียดายนะครับ ตั้ง 60%

ขอบคุณทุกท่านที่ชี้แนะครับ
    Attached Files
    Last edited by raiden909; 3 Oct 2007, 23:15:25.

ใช้ชื่อเดิมหรือเปล่าครับผมก็ลงใหม่หลายรอบก็ใช้ได้ทุกครั้งครับ

Comment

ดัน ดัน กลัวตก...

Comment

ไม่ได้ครับ...ลองมาทุกวิธีแล้ว NFS carbon ไม่รู้เป็นไร ภาคอื่นๆทำได้หมด.
        ใครมีวิธีแนะนำหน่อย...อยากรู้ด้วย
        ดันๆๆๆ

Comment

ใช้ชื่อเดิม นี่ละครับ
          ใครมีsaveอื่น ให้ลองไหม ครับ
          กลุ้มจัง
          Last edited by raiden909; 3 Oct 2007, 23:24:01.

Comment

โอ้ยยยย...........โอ้ย ......เครียดๆๆๆๆ

Comment

ผมลงแต่ไดฟ์ c เลยไม่รู้ว่าเค้าเป็นกัน

Comment

ครือว่ามีฟามลับจะบอกครับ

CD-KEYอ่าคับ มันต้องตรงกันนะครับถึงจะเล่นได้ เช่นเราเคยเล่นCDKEYไหนก็ต้องใช้กับตัวเกมนั้นคับ เอาไปเปิดเครื่องอื่นไม่ได้ ผมลองแล้วคับ ลงCDKEYอันเดวกับที่เซฟเล่นไว้อ่าคับ เล่นได้

Comment

Working...
                X