Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows XP Pro SP2 Full Student มาแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Kitty_Pink View Post
    ขอบคุณคับ แต่มันต่างกับตัว Pro ยังไงอ่ะคับ
    เท่าที่ผมดู ไม่แตกต่างกันเลยครับ

Comment

มันแตกต่างตรงที่ Key ของ Student มันไม่ผิดกฎหมาย ไม่เสี่ยงกับ WGA (แต่ก็ไม่ได้บอกว่าถูกกฏหมายนะ เอ๊ะงง อย่างไร อิอิ เพราะปล่อยโหลดกันกระจายเลย 555+) สามารถ Active ได้เลย เหมือนรุ่น OEM

ผมใช้รุ่น Pro นี่แหละ แต่เอา Key ของ Student มาใช้ อิอิอิ

Comment

แจ่มๆ ผมใช้ SKZ แต่คีย์แท้ อิอิ เลยมะค่อยได้เล่นเท่าไร เดี๋ยวไว้ลองหา คีย์มาเล่นบ้างดีกว่า อิอิ

Comment

ผมโหลดมาสองวันแล้วทำไมมันค้างอยู่ที่ 99.8 % ไม่ยอมจบซักทีล่ะครับ
          ขอความกรุณาด่วนครับ ขอบคุณครับ

Comment

Xp Sp2 Pro Student ก้อเร็วดีนะ ไม่อัพ Theme ก้อ เรวเลย เดิมๆ เปลี่ยน Theme Xp เปง Vista ก้อ สวยเลย

Last edited by HoleGrail; 3 Nov 2007, 06:34:56.

Comment

ทำไงให้แผ่นมันออโต้รันล่ะครับ

Comment

ง่า ขี้เกียจลงจัง

Comment

Originally posted by Rujiwong View Post
                  ทำไงให้แผ่นมันออโต้รันล่ะครับ
                  สามารถ ไรท์ ได้เลยโดยใช้ Nero>สร้าง อิมเมจ เพราะเปงไฟล์ .ISO อยู่แล้วจ่ะ

Comment

Originally posted by kazakoong View Post
                    Download ได้จาก http://www.isohunt.com/torrents/?ihq...ws+XP+Student+

ปล.พอดีมือใหม่ ผิดพลาดประการใดขออภัยทุกท่านด้วยนะ
                    จิงๆ แล้ว กระทู้ Windows Xp Sp2 Pro student ก้อ มีแล้ว แต่ก้อไม่เปงรายนิ เพราะ ของเค้า ดี จิงๆ

Comment

เท่าที่ผมเคยฟังมานะครับตัว version นี้เค้าจะทำการตัด feature บางอย่างออกไป(คือใช้เท่าที่จำเป็นสำหรับนักศึกษาอ่ะครับ) แต่ตั้งแต่ใช้มายังไม่รู้ว่ามันตัดตัวไหนออกไปเลยอ่ะครับ อ่านแล้วชักงง งิ

Comment

ขอบคุณครับ ^^ เพิ่งได้แผ่นจากพี่โอ๊บจังมายังไม่ได้ลงเหมือนกันครับ เดี๋ยวลองโหลดตัวนี้มาเพิ่มอีกตัวละกันครับ อิอิ

ว่าแต่โหลดตรงไหนอ่ะครับเนี่ย เจอแต่ไฟล์ Torrent Colo ผมออกนอกไม่ได้ด้วยสิ T^T
                        Last edited by Provider; 5 Nov 2007, 13:57:50.

Comment

เท่าที่เราใช้มันก้อไม่รู้ว่าตัด ส่วนไหนออกไปมั่งนะ แต่ก้อ ลื่น ดี
                          Last edited by HoleGrail; 5 Nov 2007, 16:07:32.

Comment

Originally posted by Provider View Post
                            ขอบคุณครับ ^^ เพิ่งได้แผ่นจากพี่โอ๊บจังมายังไม่ได้ลงเหมือนกันครับ เดี๋ยวลองโหลดตัวนี้มาเพิ่มอีกตัวละกันครับ อิอิ

ว่าแต่โหลดตรงไหนอ่ะครับเนี่ย เจอแต่ไฟล์ Torrent Colo ผมออกนอกไม่ได้ด้วยสิ T^T

Last edited by HoleGrail; 5 Nov 2007, 16:16:34.

Comment

ใช้ Utorrent รู้อ่ะครับแต่ผมไม่ได้ใช้เครื่องที่บ้านโหลดอ่ะ ผมใช้ Colo แล้ว Colo ผมก็ออกนอกไม่ได้ด้วย(เดี๋ยวตม.จับ 555+) แต่ก็ขอบคุณครับ

Comment

-- *กำ
                                Last edited by HoleGrail; 5 Nov 2007, 22:45:54.

Comment

Working...
                                X