Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำจอยเล่นเกมส์ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำจอยเล่นเกมส์ให้หน่อยครับ

ตามหัวข้อ
    หาข้อมูลมาเยอะแต่อยากได้คำแนะนำบ้าง
    เอาแบบที่ทนๆหน่อย
    ราคาไม่เกิน 1,000 มีภาพให้ดูด้วยก็ดีครับ
    ปล.คืออยากจะลองเล่นเกมส์บ้างน่ะครับ

... ผมว่าน่าจาจอย XBOX อะครับ สวยดี

Comment

อยากรู้เหมือนกัน จะไปหาซื้อมาเล่น
      เป็นจอยสั่นของ ps2 ได้ไหมอ่ะ?

Comment

ผมใช้จอย play 1

Comment

จอย xbox ดีสุดแล้วครับ

Comment

Xbox กับของ Logitech ครับ

Comment

ขอถามก่อนนะครับ ว่าจะเล่นเกมแนวไหนเป็นหลัก

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                ขอถามก่อนนะครับ ว่าจะเล่นเกมแนวไหนเป็นหลัก
                เกมรถแข่ง กับ แนว resident evil ครับ

Comment

จอย xbox ใช้ได้กับเกมคอมทุกเกมเลยเหรอครับ

แล้วราคาประมาณเท่าไรอะครับ

Comment

จอยxboxผมหาไม่ได้เลยครับ ไปถามHWHเค้าบอกไม่มีอ่ะ จะซื้อchill stremก็ใช่ทีราคามันไม่ไหว

Comment

ใช้ usb ps2 ดิ ร้อยเดียว + ราคาจอย ไม่รู้เท่าไรแต่ไม่น่าเกินพัน เดี่ยวพรุ่งนี้จะไปหาซื้อใหม่อันเก่าดึงแรงไปหน่อยสายไฟขาดเลย

Comment

Originally posted by noi_n73 View Post
                        เกมรถแข่ง กับ แนว resident evil ครับ
                        ถ้าเล่นREด้วย แนะนำจอยแบบPS2ครับ เพราะถ้าเป็นXBoX360เกรงว่าบางเกมจะConfigปุ่มL2 R2ไม่ได้
                        จอยที่แนะนำก็
                        Logitech RumblePad II
                        Logitech Dual Action
                        ถ้างบน้อยหน่อยก็จอยเพลย์ต่อหัวแปลงครับ

Originally posted by Freekickgundam View Post
                        จอยxboxผมหาไม่ได้เลยครับ ไปถามHWHเค้าบอกไม่มีอ่ะ จะซื้อchill stremก็ใช่ทีราคามันไม่ไหว
                        ChillStream เข้าไทยแล้วหรอคับ ราคาเท่าไหร่อ่า...(เผื่อขากลับจะสอยไปปล่อยให้ชาวOCZ อิๆ ตอนนี้ผมหาได้ถูกสุดตีเป็นเงินไทยแล้ว 1050บาทครับ สมัยผมซื้อตั้ง1750แน่ะT_T)

Comment

PS 2 + หัวแปลง(650+120) เล่นwinningอย่างเดี่ยวแจ่มเลย

Comment

Originally posted by KISS View Post
                            PS 2 + หัวแปลง(650+120) เล่นwinningอย่างเดี่ยวแจ่มเลย
                            ใช่ๆ

Comment

Logitech RumblePad II
                              ^
                              ^
                              ^
                              ผมว่าจะซื้อตัวนี้เล่น Need for Speed Pro Street หน่อย อิอิ

Comment

Working...
                              X