Announcement

Collapse
No announcement yet.

แม่บอกว่ามีงบให้ ทอง 1 บาท!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แม่บอกว่ามีงบให้ ทอง 1 บาท!!!!!

มีงบประมานทองบาทนึงอ่ะคับ ราคามันก้อม่ายแน่นอนเนอะ (แม่ให้เท่านี้อ่ะ)ส่วนใหญ่ใช้เล่นเกมงานการไม่ค่อยทำหรอกคับ และก้อฟังเพลง เล่นเนต ไรประมานนี้อ่ะคับ
    ปล. อ่อ มีจอ มีลำโพง เมาส์ คีย์บอดอยู่แล้วคับ ขอแบบชัวร์ๆเลยนะคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

Athlon 64 X2 4000+ 65nm 2400
    ASRock ALiveNF6G-VSTA 1850
    Spark GeForce 7300GT MAX DDR3 2200
    667 512*2 1400
    hdd 80g 1400
    dvd 1200
    CASE delux psu 450w 1500

11950

ถ้าอยากได้ hdd ทีจุเยอะ ไปลดcpuเอาครับ

Comment

ขออีกซักชุด2ชุดได้มั้ยคับ จะเอาไปตัดสินใจดู ขอบคุณมากนะคับ

Comment

Originally posted by popolama View Post
        ขออีกซักชุด2ชุดได้มั้ยคับ จะเอาไปตัดสินใจดู ขอบคุณมากนะคับ
        เอางี้ เล่น bf หรือเปล่า

Comment

ป่าวอ่ะคับ

Comment

Originally posted by popolama View Post
            ป่าวอ่ะคับ
            ชุดที่ผมจัดให้ ออนไลลื่นทุกตัวครับ รับรอง ยกเว้น bf

Comment

Working...
            X