Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปกเปิดร้านคิดว่าเป็นไงบ้างขอคำแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by dektupkop View Post
    256/GF-7300 GT MAXX SPARK ตัวนี้หรอครับ
    แม้นแล้ว

Comment

แล้ว MAINBORD ASRock ALiveNF6G // ASUS M2N-MX ตัวไหนดีกว่าครับ

Comment

ถ้าไม่ OC เหมือนกันครับ
        ถ้า OC ด้วยเพื่อความคุ้มต้อง Alive ครับ

Comment

แล้วเล่นเกมออนไลน์ DX เกี่ยวป่าวคับ ?

Comment

เกี่ยวครับ แต่ยังไม่ใช้ตอนนี้ รอเกมส์ออนไรที่รัน DX 10 มาก่อน แต่กลัวความเร็วเน็ททั่วไปตอนนี้ จะรับไม่ได้ซิครับ อิอิ

Comment

จัดเเบบหลายSpec. ไว้บริการลูกค้าหลายเเบบน่าจะดีนะ เเบ่งZoneลูกค้า จะได้ลงทุนให้กับลูกค้าที่ต้องการใช้Specสูงได้มากขึ้นด้วย เป็นจุดขาย
              หรือจะเอาให้เลิศทุกเครื่องเลยยิ่งดีครับ

Comment

อืมคับผม

พวก คาบาว เอสเอฟ มะเกี่ยวชิมิ คับท่าน ?

Comment

Originally posted by mrchosit View Post
                  จัดเเบบหลายSpec. ไว้บริการลูกค้าหลายเเบบน่าจะดีนะ เเบ่งZoneลูกค้า จะได้ลงทุนให้กับลูกค้าที่ต้องการใช้Specสูงได้มากขึ้นด้วย เป็นจุดขาย
                  หรือจะเอาให้เลิศทุกเครื่องเลยยิ่งดีครับ
                  เอาง่ายนะครับ ออนไลทุกชนิด 7300gt เอาอยู่หมด

ยกเว้น bf ที่ต้องพึ่ง 7600gs

Comment

Working...
                  X