Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้วิธีดู GF 8600 GT A650 SPARK ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้วิธีดู GF 8600 GT A650 SPARK ครับ

อยากรู้ว่า ดู คอร์/เมม ยังไงครับ ตัวนี้ 650/1850 จะดูตรงไหนอะครับ

เห็นรุ่นอื่น ออกมารุ่นเดียวกัน ยี่ห้อเดียวกัน แต่คอร์/เมม กลับไม่เหมือนกัน

เลยอยากรู้วิธีดู ครับ กลัวซื้อมาแล้วผิดอะครับ

ขอบคุณครับ

ยี่ห้อ Spark เท่านั้นครับที่ทำได้ 555+ (จำชื่อนี้ใว้ครับ)

Comment

ก่อนซื้อดูสเป็กข้างกล่องก็ได้นี่ท่าน ระบุไว้ชัดเจนครับว่า core/mem เท่าไหร่

Comment

ดูหน้ากล่องเลยครับมันจะเขียนว่า A650 (มั้ง)

Comment

ขอบคุณครับ กลัวซื้อมาเหมือนกระทู้ที่ ซื้อ 7300 มาผิดอะครับ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            ดูหน้ากล่องเลยครับมันจะเขียนว่า A650 (มั้ง)
            confirm ครับ

Comment

1.ดูที่ตัวการ์ดครับจะมีสติกเกอร์แปะไว้
              2.ดูที่สติกเกอร์ที่พัดลมครับถ้าเป็นรุ่น extreme2.0 จะมีแปะอันเดียวแต่ A650 จะแปะมามา 2อันแบบในรูปครับ

Comment

Working...
              X