Announcement

Collapse
No announcement yet.

อ่าน HELP file ไม่ได้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อ่าน HELP file ไม่ได้คับ

คือว่าวินโดวส์ผมมันอ่านไฟล์สกุล .chm ไม่ได้เลยคับ เปิดได้แต่ช่องทางขวาที่เป็นตัวเนื้อหาไม่สามารอ่านได้ แล้วอีกอย่างที่แปลกๆคือ ปุ่มในเมนูบาร์ มันจะมีกรอบสีขาวรอบตัวอักษรของปุ่มอะคับ อยากรู้วิธีแก้ที่ไม่ต้องลงวินโดวส์ใหม่อะคับ เรื่องปุ่มนี้ไม่ซีเรีสวมาก แต่ HELP ไฟล์นี่ผมต้องใช้บ่อยๆอะคับ รบกวนด้วยนะคับ ขอบตุณนะคับ

อ่านเจอผ่านๆง่ะ....
    http://www.tosdn.com/forum/index.php...prev_next=next

Comment

ขอบคุณๆ

Comment

ยังแก้ไม่ได้อะคับ ของผมมันไม่ขึ้นอะไรเลยตรงทางขวา มันเป็นสีขาวล้วนๆเลยคับ

Comment

เปิด HELP AND SUPPORT ไม่ได้ด้วยอะคับ ใครก็ได้ช่วยที หือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ไม่ทราบว่าท่านไปปิด Service HELP AND SUPPORT ไว้หรือเปล่าครับ ลองตรวจสอบดูก่อนเน้อ....

Comment

ลองดูแล้วคับ เปิดอยู่
              คือวินโดว์ตัวเดียวกันเอาไปลงอีกเครื่องนึงก็ไม่เเป็นไรนะ
              แต่เครื่องที่มีปันหามันไม่ได้ต่อเนทอะ เลยไม่ได้อัพเดตไรเลย ไม่รู้ว่าเกี่ยวกันรึเปล่า

Comment

ไม่น่าเกี่ยวกะเน็ตครับ ลองรีแพร์ดูใหมครับ

Comment

Working...
                X