Announcement

Collapse
No announcement yet.

Galaxy 8600 GTS OC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Galaxy 8600 GTS OC

ตอนนี้มันได้แต๊ปไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ
    เนื่องมาจากสาเหตุไดก็ไม่อาจทราบได้[ตามรูป]

....หลังจากเลื่อนลงไปดูรูปแล้วนะคับ
    เชื่อมั้ยว่า เกมส์ บอมบ์เบอร์แมน ผมยังเล่นไม่ได้เล๊ย
    สาเหตุมาจากอะไร วานผู้รู้ช่วยอธิบายมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
    แต่ตอนนี้ผมส่งเครม ที่HWHแล้วครับ ไครเคย เครมของจากHWH ช่วยบอกด้วยนะคับ ว่ามันไช้เวลานานมั้ย

ขอบคุณทุกๆท่านที่กรุณาเข้ามาอ่านและให้คำแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ...
    Attached Files

XP version SNOW หิมะตกเลยอ่ะ

Comment

ของมีไม่นานครับ ถ้าจะไห้ไวแนะนำไปเคลมที่ ศูนย์ไหญ่เลยครับ แถว ฟอจูน รัชดา

Comment

ไม่เกิน2อาทิตย์ แต่จริงๆอาทิตย์เดียวได้เลย....

Comment

อาการนี้ผมเคยเป็นตอนลาก mem เยอะเกิน พอเจอผมรีบปิดเครื่องเลย

Comment

@@@ไว้อาลัย 1นาที@@@

Comment

เสียใจด้วยครับ
              เคลมได้ไวไว
              เคยลาก WinFast GF8600GTS @ 825 / 2450 มาละ
              เดี้ยงเหมือนกัน ภาพแตกกระจายดังรูป จขกท
              แต่ลบไดร์เวอร์แล้วลงใหม่ก็หายครับ หิหิหิ เราโชคดีไป

Comment

ไปทำอะไรกับมันเหรอคับถึงเป็นแบบนี้อ่ะ

Comment

ลากโหดครับท่าน อิอิ

Comment

เคยทำแต็ปแต่เป็นรุ่นเล็กๆคิดว่าเป็นที่แรมการ์ดครับเป็นตั้งแต่หน้าbiosเลย

Comment

โอ้โห...... ลากจนกะลาสียังโดดน้ำหนีลงทะเลเลยหรอครับ อุอุ เสียใจด้วยครับ

HWH แว่วๆมาว่า นานจนลืมเลยท่านเอ๊ยยยย......

Comment

Originally posted by Development View Post
                        ตอนนี้มันได้แต๊ปไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ
                        เนื่องมาจากสาเหตุไดก็ไม่อาจทราบได้[ตามรูป]

....หลังจากเลื่อนลงไปดูรูปแล้วนะคับ
                        เชื่อมั้ยว่า เกมส์ บอมบ์เบอร์แมน ผมยังเล่นไม่ได้เล๊ย
                        สาเหตุมาจากอะไร วานผู้รู้ช่วยอธิบายมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
                        แต่ตอนนี้ผมส่งเครม ที่HWHแล้วครับ ไครเคย เครมของจากHWH ช่วยบอกด้วยนะคับ ว่ามันไช้เวลานานมั้ย

ขอบคุณทุกๆท่านที่กรุณาเข้ามาอ่านและให้คำแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ...
                        ผมก็เป็นเหมือนกันเลยครับ...บางครั้งก็เล่นได้...บางครั้งก็ค้างครับ...แซงมากๆๆ

Comment

กะลาสีกลับท้องทะเล หุหุ

Comment

ผมก้อส่งเคลมhwhสาขาหาดใหญ่เหมือนกัน จะลืมป่าวเนี่ย

Comment

ถ้าซื้อที่ร้านเขาไปเครมร้านเขา ก็จะเร็วหน่อย ประมาณ 2 week ถ้าเครมร้านอื่น เกิน 3 week แน่นอน

Comment

Working...
                              X